A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tự hào dân A7- QTKDQT-K48

5 posters

Go down

Tự hào dân A7- QTKDQT-K48 Empty Tự hào dân A7- QTKDQT-K48

Bài gửi by thinhhungbds Tue Sep 14, 2010 9:18 pm

1 năm học trôi qua. bước sang năm mới!
Mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên, nhìn rõ quê hương, ngồi nghĩ lại mình. Vì sao tôi sống? vì đất nước cần 1 trái tim!

Và ngày hôm nay, 11 - 9 - 2010 tôi nhìn rõ A7 và nghĩ lại mình. Thật hạnh phúc và tự hào được là bạn, đúng hơn là 1 thành viên của 1 nhóm bạn. Mình ko dám nói gia đình vì lớp ta chưa có ai thành hôn lẫn nhau cười nhăn răng . Thử nhìn ngó xung quanh, ôi A7 thật tuyệt: lên lớp nói chuyện tíu tít, khiêu vũ cùng nhau, giúp đỡ nhau mỗi khi khó khăn chuyện buồn. và tự hào hơn nữa là có nhiều con người đang ngày càng chủ động hơn. Có người bán sách, người mở lớp dạy tiếng anh, người tìm hiểu về môi giới nhà trọ, người bỏ thi phiêu bạt với đất Sg, người học lại k49, người đầu tư cho học hành như chuyên ngành 2, tiếng anh, người du học...
Mỗi người có 1 hướng đi riêng nhất định và tin rằng chúng ta sẽ gặp nhau trên đỉnh.

Nhìn k48 NT, nghĩ đến A7! ôi sao lớp mình tuyệt thế. những con người tiềm tàng và có sự đoàn kết nhất định bên trong. Thử nghĩ lại Xuân Hòa sẽ chứng minh A7 vui nhộn và đoàn kết như nào. Năm học mới, nhiều công việc mới nên có nhiều người đã xao nhãng đi. Nhưng không sao, chúng ta vẫn có sợi dây vô hình. cần phải khơi dậy và siết chặt nó thường xuyên hơn!

Thiết nghĩ thấy sự cô đơn thật đáng sợ, đơn độc trong thương trường đồng nghĩa cái chết. vì thế lập topic này để kêu gọi sự ủng hộ của anh chị em, để thắm thiết tình đoàn kết. đừng vì công việc tạm thời mà quên đi cái tình cảm bạn bè lâu dài, đừng vì chút lợi nhuận nhỏ con tức thời mà quên đi tình nghĩa A7, đừng vì mối quan hệ mới hay hơn mà quên đi những bạn bè cũ! luật Nhân quả sẽ đáp lại đúng như những gì bạn đã gieo

Topic này để anh chị em tự sướng mỗi khi tuyệt vọng, để chúng ta thấy tự hào và cùng cạnh tranh phấn đấu trên con đường của mình
đi đến đỉnh núi

thinhhungbds

Tự hào dân A7- QTKDQT-K48 Empty Re: Tự hào dân A7- QTKDQT-K48

Bài gửi by mphuong2112 Tue Sep 14, 2010 10:04 pm

cám ơn nhé a7! thật khó có thể nói được những thứ tình cảm này!
t thực sự rất tự hào, cả hạnh phúc nữa khi được là 1 thành viên của A7 yêu quý vui vẻ. những gì đã qua là những kí ức thật đẹp, có lẽ đời người chẳng có được mấy lần như vậy: chúng mình đã sống cùng nhau, chia sẽ niềm vui nỗi buồn.... cười nhăn răng là ngổ ngáo, thik chơi chội, hay là vì một tập thể đoàn kết,... gì cũng được! chỉ biết rằng các bạn của t, tca mọi người cùng chung mái nhà anh7 luôn hướng về nhau!
Một năm, một quãng thời gian k dài nhưng cũng đủ để trở thành một phần ý nghĩa của cuộc đời mỗi chúng ta rùi phải k các ban?
Mọi thứ cứ thay đổi từng ngày, con người cũng vậy. Thịnh nói đúng, mọi người đều đang sống vì những cái đích của riêng mình, có thế khác nhau, còn biết bao thăng trầm, biết bao thử thách, có những vấp ngã, có những nỗi đau, thành công, niềm hạnh phúc .... dù thế nào, t luôn biết có mọi người sẵn sàng ở bên để chia sẻ! vui vẻ yêu mọi người biết bao.
Vui khi được thấy lớp mình quấn quýt, chẳng thế nói là xa nhau đc. Học tín chỉ ư? haiz, hnao k thấy một lũ tụ tập, " A, chị trưởng!" ko thì "m ơi, người đẹp đến! cười ngoác miệng"... Thắng nhỉ? trà đá, rùi ăn trưa chuẩn bị đi học ca tiếp.... Dạo này lại còn khiêu vũ nữa chứ? có dâu có rể cả, hihi, nhưng nhất định phải tập với lớp! haha. chẳng thấy cái lớp nào hổ lốn như thế! hihi
Vui mà! á á á. tự hào chết được!
mọi người hãy nhớ nhé và trân trọng! Cười cái coi nào? cười nhăn răng
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Bài gửi by thinhhungbds Wed Sep 15, 2010 11:29 pm

mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên, nhìn rõ quê hương ngồi nghĩ lại mình...

vì sao tôi sống?

vì.....

thinhhungbds

Bài gửi by x_ù Sat Sep 18, 2010 7:43 pm

thinhhungbds đã viết:mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên, nhìn rõ quê hương ngồi nghĩ lại mình...

vì sao tôi sống?

vì.....
đất nưóc cần một trái tim!
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by dragonfly Thu Sep 23, 2010 11:28 am

ôm một cái
dragonfly
dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Bài gửi by thinhhungbds Sun Sep 26, 2010 11:03 pm

Cò đi thi miss teen. zô vòng trong rồi. tự hào thật. chẳng thấy ai ủng hộ topic cái

mình nhận thấy cái giàu vì bạn sang vì vợ rất hay. lớp mình ko những giàu từ bạn về vật chất dc mà còn giàu cả tình cảm nữa. gắn kết chặt chẽ lại nào....

thinhhungbds

Bài gửi by thinhhungbds Mon Oct 04, 2010 8:28 pm

FTU day phải chăng là cơ hội thể hiện sự tự hào của A7 nhỉ?

thinhhungbds

Bài gửi by duongdavid Fri Oct 08, 2010 4:33 am

of course...cười ngoác miệng công nhận A7 mình nổi thật đi đâu bọn nó cũng nhân ra cười lăn lộn
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content