A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhớ mọi người!

hoangvinh257
myntp
htrang44
Mr.Kane
Justin
thanhtung327
mphuong2112
11 posters

Go down

Nhớ mọi người! Empty Nhớ mọi người!

Bài gửi by mphuong2112 Tue May 04, 2010 9:03 pm

Tớ là tớ nhớ mọi người kinh khủng!!! Nhớ Xuân Hòa resort của chúng mình!

Giờ mỗi sáng thức dậy, t thấy thiếu thiếu cái gì đó. Thiếu tiếng chuông báo thức, thiếu tiếng thầy Hùng đẹp trai, thiếu cái cảnh hết nước, mặt mũi bờ phờ chạy vội vàng xuống sân tập thể dục, thiếu bữa ăn sáng có xôi với muối vừng làm cả lũ phải uống pecperin đề phòng…
Nhiều quá ko biết phải nói lời nào để kể hết! Không phải buồn nữa cũng chẳng vui gì mà chỉ là cảm giác hụt hẫng.
Tớ đã quen rùi cảnh đc sống cùng mọi người. Ăn cùng nhau, ngủ cùng nhau, chơi cùng nhau, chia sẻ với nhau biết bao chuyện, rùi thì cùng nhau tận hưởng trọn vẹn tình bạn mà chẳng phải dễ dàng có đc…

Nhớ lắm lắm ý!

Nhớ BT ăn tham, suốt ngày đòi ăn, nhưng lại là tiểu Ngọc nai-sờ.
Nhớ Vinh tốt bụng của tôi, tôi sẽ ko bao giờ quên những ân cần của ku đâu, và cả xin lỗi vì những là cáu với ku, t thấy có lỗi với ku lắm! Nhưng t biết ku sẽ chẳng giận đâu vì ku ju quý t mà, đúng không?
Nhớ Xù chu đáo! Leader tài giỏi của đội bóng! Cám ơn ku vì đã hỏi thăm lúc tớ ngã. Chỉ có ku để ý! Cả lọ hồng trong phòng con gái nữa!
Nhớ đại ca của em! Em thực sự sẽ chẳng nhận ra caca của em nếu caca không cười! Caca hay làm em cười. Mr. Kane tỏa sáng trong trận bóng hôm ấy, em không quên!
Nhớ baby kuto! Sao trông ku ju thế chứ? Thiệt đó, t nhớ cái mặt đáng yêu của ku. Cám ơn ku vì hộp bánh, lúc t kêu đói!
Nhớ chồng yêu quý! Giờ em mới thấy đáng tiếc vì đã ko để chồng bóp chân cho. Vợ chồng mình có vẻ hạnh phúc nhỉ? Cám ơn chồng vì đã quan tâm những lúc vợ buồn rùi cả những chịu đựng những lúc em đánh chồng? Phải nói cám ơn hay xin lỗi đây???
Nhớ cả vợ đảm đang nữa! Vợ mình giỏi đầu trò thiệt đó, mấy trò chơi ấy của vợ… chồng ko đỡ đc. Cám ơn vợ vì đã hỏi thăm chồng lúc chồng buồn, cám ơn vợ vì đã là quản … phòng 4.12, lo ăn, lo uống, lo chơi…. Cả chăm cả phòng ốm nữa.
Nhớ con Voi cơ bắp! hì, chỉ có ku nhìn thấy vết đau của t. Cám ơn vì tuýt thuốc Salonpas gel, mặc dù ko bôi đc… vì t biết ku quan tâm đến t, vậy thui ah!
Nhớ Justin! Mi là 1 thằng bạn tốt. Ko phải tự nhiên ta rửa bát cho mi đâu. Ta vui vì mỗi bữa ăn, mi cứ ăn ngon lành, mặc dù ta biết mi nhường đồ ăn cho tụi con gái chúng ta… Cám ơn mi vì mỗi buổi trực lại ngồi chat với ta. Ta xót lắm vì thấy mi bị đau sau trận bóng. Và còn khó chịu hơn vì thấy mi buồn.
Nhớ Nikia đáng ghét! Tớ biết tớ nói thế đã làm cậu thấy khó chịu nhưng thực sự ko đơn giản như cậu nghĩ. Tớ có nên nói cám ơn? Mà ko, tớ chỉ muốn cậu biết: với t, cậu thật đặc biệt vì như cậu nói tớ với cậu giống nhau lạ. Cậu hiểu mà? Dù sao cậu là một thành viên làm lớp mình đoàn kết hơn rất nhiều mặc dù giờ t mới thấy cậu thật nghịch. Cám ơn nha!
Nhớ Mr của A7 chúng mình! Tôi ko ngại nói lời yêu ông đâu, vì thực sự ông sống thật với tất cả mọi người, cả tôi. Cám ơn vì đã đi dạo tâm sự với tôi. Có những điều chỉ có tôi với ông biết với nhau, hãy giữ nhé ông, coi như là bí mật, nha? (Tôi hứa với ông sẽ ko tin vào điều ông đã nói đâu. Tôi sẽ sống tốt và ko nhớ đến nó nữa).
Nhớ xích lô hề của cả lớp! Lần đầu tớ thấy ku chơi bóng cho lớp nhưng mà thực sự ku chơi hay lắm. Ku thật đáng yêu vì đã sốt sắng khi Cò bị đau. Hì hì
Nhớ Dũng với những câu nói khó hiều của cậu. Cám ơn vì tin nhắn quan tâm của cậu, tớ đã thấy hơi sợ vì những câu nói ấy đấy!
Nhớ Tùng bé! Tớ thấy vui vì hình như chỉ cần nghe tớ nói thui mà cậu cũng cười đc.
Nhớ Tuấn baby! Trông cậu cũng dễ thương đấy, nhất là mấy lần tớ … vô tình thấy cậu với Mai Anh. Tớ ko có ý chọc vào nỗi buồn của cậu đâu, vì đây chỉ là kỉ niệm thui mà.
Nhớ Thuyên nữa! Thỉnh thoảng tớ đã buồn vì cậu cáu với tớ. Có phải thế ko? Nhưng tớ biết cậu là một người bạn tốt. thật đấy, tớ không nịnh đâu! Tớ nhớ sinh nhật cậu, mới buổi sáng tớ đã thấy cậu ngồi một mình trên mấy chiếc xà ngoài sân tập. Chỉ có mình cậu, một buổi sáng đẹp trời đúng không?
Nhớ lớp phó khó tính của chúng tớ! Thực sự không cố tình quên mang đồ ăn sáng qua đó đâu, lớp phó ah.
Nhớ Tuấn Ngọc nữa! T vẫn nhớ trò chơi của cậu với Vinh. Vui thật đấy! Chỉ hơi bực chút vì chỉ tại cậu mà trò chơi của tớ ko đc hoàn hảo cho lắm! hic
Nhớ Kid yêu quý! Cậu đá bóng thật hay! Lớp mình ko quên cậu đã cố gắng thế nào trong trận bóng đó! Tớ có thể hiều cảm giác ấy của cậu. Mọi người cũng hiểu cả và luôn cổ vũ cậu. Cám ơn cậu vì đã quan tâm cả lắng nghe tớ nói nữa.

4.5 Yêu dấu!
Tớ vui và thực sự thấy mình may mắn vì đước sống cùng các cậu!
Vui vì có …
Dương! Cám ơn vì đã cho tớ mượn quyển sách kia nha! Thực sự lúc ấy tớ đang buồn mà.
Thủy nữa. Tớ sẽ giữ dùm cậu chuyện tối hôm đó! Vì tớ hiểu cảm giác của cậu. Tớ thấy vui vì đã hiểu thêm nhiều về cậu, và cả vì tớ thấy tớ đã làm được điều gì đó giúp cậu, đúng ko?
Thúy pà già! Bà vẫn thế, luôn lắng nghe tôi, dạy cho tôi biết có những lúc cần cứng rắn, cương quyết thế nào? Mặc dù đôi lúc bà làm tôi sợ.
Mĩ lớp trưởng! Chỉ có ăn với ngủ! Tôi thích nhìn bà mỗi khi bà trầm ngâm một mình, nhưng cũng khoái những khi bà cùng chúng tôi xí xớn đi ăn trà sữa.
Lipero cao to của chúng tớ! Thực ra tớ thấy cậu cũng xinh lắm Thanh ah! Tớ đôi lúc thấy ghen tị với chiều cao của cậu đấy! Tớ yêu Thanh những lúc vui đùa trông giống con nít lắm! Vô tư, yêu đời!
Thầy Quyên xinh đẹp! Tớ biết ngoài dáng vẻ dịu dàng đến … chết người kia, thì ku thật là … ngầu đó! Tớ vui vì thấy ku hòa đồng cùng mọi người hơn. Đặc biệt vào ngày sinh nhật của ku, cho tớ xin lỗi vì hôm đó tớ mệt quá không đc sôi nổi như mọi ngày, làm ko khí bớt náo nhiệt hơn. Nhưng tớ biết, tớ đã làm ku vui từ hôm trước rùi đúng không? Hôm SN cùng mọi người đó! Hihi
Nhớ Cò ốm yêu mà dễ thương của tớ! Tớ đã sốt ruột biết mấy khi thấy ku đau. Cả một ngày mệt nhoài vì phải … canh cái lọ đường truyền. Tớ biết ku đã hạnh phúc biết bao vì mọi người ai cũng quan tâm không ngớt đến ku. Tớ đến phát ghen lên được đó!
Nhớ Kiều Sì-pot mà xinh đẹp của chúng tớ! Cậu thật tuyệt trong trận bóng! Lớp mình tự hào lắm vì có cậu đấy!
Nhớ Vân Anh baby vì omai của anh họ ku … chua dễ sợ ah! Cám ơn ku vì tin nhắn hôm ấy cả xin lỗi vì đã nghi ngờ! Tớ biết ku sẽ chẳng giận đâu nhỉ?
Nhớ Thuận khó tính nữa! Tớ biết cậu đã rất mệt vì phải quản cả lũ nghịch ngợm tụi tớ, rùi cả sắp xếp lịch trực nữa! Nhưng tớ lại thích cái mặt ngây ngây, thiệt thà lúc cậu tâm sự chuyện tình cảm với tụi tớ! hihi
Nhớ Bò yêu quý của tôi! Chắc là khỏi nói thì bà cũng hiều tôi rùi! Cám ơn vì đã lắng nghe tôi, chỉ có bà hiều!
Nhớ Hoa cứng đầu của tao, những buổi trực với mày, rùi cả những bữa đi dạo… Tao biết mày cũng yêu quý tao lắm đúng ko? Vui mà!

Và còn nhiều nhiều nữa!........
Nhớ đội bóng nhà mình, gọi là chuyên nghiệp hay là … hổ lốn giờ???
Tớ nhớ lắm những trận bóng ấy, vừa hồi hộp, vừa là phá phách nữa! Tớ biết các cậu đã buồn, vì đến tớ cũng buồn nữa là. Nhưng thôi, tớ biết mọi người bên nhau thế này là vui rùi. Anh7 chúng mình vẫn tin mình có thể làm được nhiều hơn là chiến thắng, đúng ko?
Nhớ lũ con gái đã quen đc các boy chiều chuộng rùi! Sẽ ko còn Anh 7 nếu trực bếp chỉ có mỗi con gái bọn tớ! Một buổi sáng chủ nhật thật đẹp vì tớ biết sẽ có chuyện vui mà!

Còn nhiều nhiều nữa cơ…. Tớ chẳng biết phải hệ thống nó ra thế nào vì hỗ độn quá! Tớ chỉ biết tớ nhớ,nhớ lắm lắm thui! Nhớ mọi người đến phát khóc lên được!

Giúp tớ viết nốt ra tất cả nhá! Vì giờ trong đầu tớ chỉ có hình ảnh thui, ko biết phải tả sao nữa rùi!
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Nhớ mọi người! Empty Re: Nhớ mọi người!

Bài gửi by thanhtung327 Tue May 04, 2010 10:17 pm

Đợt đi Xuân Hòa này tuy chúng ta hầu như chi ăn với chơi nhưng lợi ích cận biên của mỗi ngày ở đó ko hề nhỏ. nhờ có những ngày tháng tươi đẹp đó mà chúng ta đã hiểu nhau nhiều hơn,lớp ta đã đoàn kết hơn.Cám ơn vì tất cả mọi điều tốt đẹp mà mọi người đã dành cho nhau.

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by Justin Tue May 04, 2010 10:42 pm

Sẽ nhớ mãi nhớ mãi khi chúng ta bên nhau ... Cùng nhau vui chơi cùng nhau cất tiếng ca ...
Cảm ơn cả nhà về thời gian đã qua, hiện tại và tương lai ...
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by Mr.Kane Wed May 05, 2010 8:25 am

Thank all so much !!! :X :X :X

Nhớ mọi người! 37557221
Mr.Kane
Mr.Kane

Họ tên : Trần Hoàng Diệu
Nam Birthday : 02/11/1991

Bài gửi by htrang44 Thu May 06, 2010 8:35 pm

Phương ơi e có bít bây h chị ghét em lắm ko, chị ghét em vì kể bít bao kỉ niệm với mọi ng cái mà chị hem đc tham gia vào, chị ghét em vì em viết hay quá thay tất cả những lời mọi ng muốn nói ra, chị ghét em vì e hiểu mọi ng đến vậy.
Nhưng chị cũng yêu e lắm, yêu cái cô bé lanh cha lanh chanh thik chăm sóc ngừời khác, yêu cái cô bé mới 20 tuổi đầu mà như bà cụ non chu đáo hết biết.
Em nhớ tất cả mọi ng trừ chị nhá khóc rồi nè cơ mà chị nhớ tất cả mọi người không trừ em đâu và chị tin mọi người cũng nhớ em lắm yêu thế Em luôn tự hào mềnh cười duyên phải không vậy thì cứ cười thế nhá bên em luôn có A7 chúng mềnh mà yêu thế Cố lên em iu của chị, sống vui và bớt nghĩ ngợi đi nhá yêu thế
htrang44
htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Bài gửi by myntp Fri May 07, 2010 1:45 am

tìm mãi mới thấy tên mình, thế mà nó fán chỉ có ăn vs ngủ chứ. quá đáng 😢 😢 😢
myntp
myntp

Họ tên : MY lop truong
Nữ Birthday : 20/02/1991

Bài gửi by hoangvinh257 Fri May 07, 2010 9:29 am

mọi người thật đáng iu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hoangvinh257
hoangvinh257

Bài gửi by Mr.Kane Fri May 07, 2010 4:35 pm

myntp đã viết:tìm mãi mới thấy tên mình, thế mà nó fán chỉ có ăn vs ngủ chứ. quá đáng 😢 😢 😢
Sự thật mất lòng hả
Mr.Kane
Mr.Kane

Họ tên : Trần Hoàng Diệu
Nam Birthday : 02/11/1991

Bài gửi by myntp Fri May 07, 2010 4:49 pm

mr.kane đã viết:
myntp đã viết:tìm mãi mới thấy tên mình, thế mà nó fán chỉ có ăn vs ngủ chứ. quá đáng 😢 😢 😢
Sự thật mất lòng hả
đổ dầu vô lửa ah?
mấy hôm ni chờ báo đến h đi ngủ mà ko thấy. hehe
myntp
myntp

Họ tên : MY lop truong
Nữ Birthday : 20/02/1991

Bài gửi by x_ù Sat May 08, 2010 9:57 am

:roll: :roll: :roll: sao phần của mình ngắn thế nhỉ :?: :?: :?:
:idea: :idea: :idea: dù sao vẫn dài hơn thằng Chã :bounce: :bounce:
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by thanhtung327 Sat May 08, 2010 9:35 pm

ko phải chỉ ăn với ngủ thì gì? mười một lần mình sang phòng gị thì 7 lần thaays đang đắp chăn ngẩng đậy mắt lờ đờ 3 lần thì đang ăn chỉ 1 lần duy nhất thấy đọc sách nhng đo là tầm giữa buổi :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

thanhtung327

Bài gửi by thanhtung327 Sat May 08, 2010 9:40 pm

x_ù đã viết::roll: :roll: :roll: sao phần của mình ngắn thế nhỉ :?: :?: :?:
:idea: :idea: :idea: dù sao vẫn dài hơn thằng Chã :bounce: :bounce:
KU biết một đoạn ngắn như vậy chứa đựng bao nhiêu tâm huyết tình cảm của bạn ấy ko mà chê ngắn.thế là được rùi cu ku àh. mà qua đợt này lớp chúng ta hiểu nhau thêm nhiều rùi nhỉ

thanhtung327

Bài gửi by dragonfly Sun May 09, 2010 12:31 am

[b]tôi đã tình nguyện bóp chân miễn phí cho mình, mình không chịu, tôi buồn mình quá. Nhưng...Tôi yêu mình lắm. Mình biết không. Mình thật tốt. Tình nghĩa vợ chồng tôi sẽ không bao giờ quên được..
dragonfly
dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Bài gửi by 0320 Sun May 09, 2010 3:17 pm

Em thấy ở trên đấy em có kỷ niêm vui nhất là cả phòng em bị đau bụng. Thằng Kỳ buồn cười nhất, em thì chạy ra ngoài cho sớm chợ. "Nhưng khổ thật"

(Nhưng mà hôm nay nhìn ảnh của lớp trưởng trông cute ghê!)

Được sửa bởi 0320 ngày Sun May 09, 2010 9:34 pm; sửa lần 1.
0320
0320

Họ tên : xích lô
Nữ Birthday : 06/08/1991

Bài gửi by Justin Sun May 09, 2010 4:12 pm

0320 đã viết:Em thấy ở trên đấy em có kỷ niêm vui nhất là cả phòng em bị đau bụng. Thằng Kỳ buồn cười nhất, em thì chạy ra ngoài cho sớm chợ. "Nhưng khổ thật"

Ai bảo chú là cả phòng ... a có bị sao đâu (do hum đấy lười ăn sáng cười lăn lộn )
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 10, 2010 11:01 am

mà vụ đấy đâu chỉ có phòng mình bị 4.5 cũng chia xẻ cùng cảm giác còn gì :lol: :lol: :lol:

thanhtung327

Bài gửi by G-Dragon Mon May 10, 2010 8:30 pm

Nhớ....1 thời đã xa...iêu mọi người nhiều lắm....
G-Dragon
G-Dragon

Họ tên : Hoa xinh
Nữ Birthday : 09/01/1991

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics