A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi)

x_ù
G-Dragon
thanhtung327
dragonfly
Kaka
Justin
Mr.Kane
0320
12 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi) Empty NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi)

Bài gửi by 0320 Sun May 09, 2010 10:52 am

Hỡi chị em con gái (kể cả đàn bà). Mọi người sinh ra đều có quyền được mưu cầu hạnh phúc trong đó có quyền được 'tán trai (kể cả đàn ông có vợ hay chưa vợ)'. Và dưới đây là cách hiệu quả để các bạn thực hiện quyền trên.
1.Lừa tình:

Chiêu này dùng khi nghi ngờ giai đã có ý định gì với mình hay chưa

-Khi đi chơi với giai,theo kinh nghiệm của tớ,nên tránh những nơi ồn ào đông đúc.Đối với giai mà mình thích ý,thì ko nên rủ giai đi ăn,vì khi ăn rất dễ lộ nhược điểm của chị em.Như tớ chẳng hạn:ăn nhiều,ăn nhanh...nếu ko biết kiềm chế mình,sẽ làm giai sợ,nó sẽ tránh xa bạn

-Nói chuyện gì khi đi chơi với giai?Đừng để câu chuyện của cả 2 đi vào ngõ cụt,cũng đừng đi vào lối mòn như:Anh thích màu gì?Anh thích tuýp người con gái thế nào?...Hãy khai thác những vấn đề gì chung nhất của 2 người.Ví dụ như,2 người quen nhau qua 1 người bạn,hãy tập trung vào nói xấu người bạn đó,như:eo,con A(thằng B) hôm nọ ăn bún đậu mắm tôm bị tả đấy anh,mà em thấy con(thằng) đấy ...Hoặc nói về phim ảnh,diễn viên.Giai thích xem phim chưởng,bạn nên khai thác triệt để vào vấn đề này.

-Bạn nên tỏ ra như thế nào?Nhí nhảnh cá cảnh,ngây thơ(ko phải là ngu đâu).Giai nó hay thích thể hiện,bạn đừng tỏ ra biết nhiều hơn nó,sẽ chạm vào lòng tự ái của nó đấy.Thái độ trong lúc nghe giai nói chuyện:nhét 1 ngón tay vào miệng,mắt mở to,chớp chớp->đảm bảo cá sẽ cắn câu

Sau khi đã đi chơi nhiều với giai,thời cơ chín muồi,chuẩn bị kế hoạch tác chiến:

-Hãy tạo ra nhiều đối thủ cạnh tranh(ĐTCT) cho giai(mặc dù ko có cũng phải bịa) để giai thấy rằng bạn là most wanted của khối thằng.Thế này:Anh ạ,hôm nọ em đi xem phim với thằng bạn.Eo ôi ngại lắm ý,em chỉ đừng đến vai nó(điều này để chỉ ra rằng ĐTCT của giai là 1 thằng cao to cho giai sợ),mà nó đẹp trai thế,mãi chẳng chịu yêu ai,bao nhiêu em...Hôm nọ nó lại ntin cho em thế này,nó ntin tiếng anh,em chẳng hiểu gì cả,anh dịch hộ em nhé!Lúc này trai sẽ thể hiện,mặc dù nó ko biết tiếng anh,nhưng nó sẽ giúp bạn.Cái tn đó do bạn sắp đặt từ trước,vì giai ko biết tiếng anh nhưng ít ra nó cũng biết từ "love" là gì,nên bạn cứ tương 1 đống từ "love" vào...Lúc giai nó đọc xong tn này,nó sẽ nghĩ 1 lúc rồi lạnh lùng bảo:Anh nghĩ thằng bạn em thích em đấy!Lúc này bạn đừng dại dột mà nói:Em cũng nghĩ thế! Mà phải giả vờ ngạc nhiên:Ôi buồn cười quá,làm gì có chuyện đấy,em với nó là bạn mà!

->giai sẽ ko nói gì,nhưng nó sẽ nghĩ:á à,em này cũng ngon đây!->cá đã cắn câu...

-Thời gian đầu quen nhau,giai sẽ có lần nt hỏi bạn:Em đang làm gì đấy!

->Khi thời cơ đã chín muồi,bạn sẽ ntin lại:"em đang nhớ 1 người"Giai sẽ tò mò,nó sẽ nhắn tin trêu:"nhớ anh à?"bạn:"có thể" và nhanh chóng nhắn 1 tin khác nữa cho giai ngay lập tức,nhắn 1 tin bày tỏ tình cảm của bạn thông qua 1 bài thơ,bài hát,ví dụ:"hoa rơi hữu ý,nước chảy vô tình".Và sau đó bạn chờ...

=>nếu giai thích bạn:nó sẽ nhắn tin lại,chẳng hạn: nước chảy ko vô tình!->thế này thì đã thành công!chúc mừng!

=>nếu như 24h sau,giai ko nt lại,tức là nó chưa sẵn sàng với bạn.Sau 24h,bạn hãy nt lại cho giai:"ôi chết em ntin nhầm,em định ntin cho con bạn em,nó hỏi em nội dung bài thơ ý mà"->lúc này dù bạn đã thua cuộc nhưng vẫn hiên ngang ngẩng cao đầu.Và tiếp tục cho những kế hoạch tán.Lúc này giai sẽ mơ hồ về bạn,nó sẽ ko chắc là bạn có thích nó hay ko,và nó sẽ nghĩ về bạn nhiều hơn.Bạn hãy tỏ ra mơ mơ hồ hồ,hư hư thực thực,nhí nhảnh cá cảnh,rồi sẽ có ngày cá sẽ cắn câu

2.Bẫy tình:

Sau khi tìm đủ mọi cách lừa tình ko được,bạn hãy dùng chiêu thức này.

Chờ khi giai có chuyện buồn,bạn hãy ntin cho giai:anh ơi,em buồn quá,mình đi uống rượu giải sầu đi!

Tất nhiên,lúc này giai đang buồn,lại gặp người có cùng cảnh ngộ,nó sẽ đồng ý đi.

Và bạn hãy chuản bị tinh thần tạo bẫy...

Hai đứa uống,giai uống rượu,nhưng bạn phải tỉnh táo,bạn uống nước lọc thôi,đợi đến khi giai say mèm,ko biết gì nữa,bạn hãy đưa giai vào nhà nghỉ...

Và,để làm điều này,tất nhiên bạn phải có gan!!!Mình ko yêu cầu bạn làm gì giai cả,chỉ là cái bẫy thôi:Tạo 1 hiện trường giả(bạn biết phải làm gì rồi đấy)

Sáng dậy,giai sẽ hoảng hốt,lúc này bạn phải chủ động,đừng để giai xoá dấu vết.Khi bạn tỉnh dậy,bạn hãy giả vờ ngạc nhiên,sau đó khóc toáng lên đòi tự tử.Gào khóc thảm thiết vào,đừng trách giai,đừng yêu cầu giai trách nhiệm gì,tự nó sẽ biết điều."Em ko muốn sống nữa,tại sao lại thế này,anh để em chết đi,mặc dù em có tình cảm với anh thật nhưng thế này ko đúng!".Giai sẽ lo lắng,và chấp nhận:Em làm bạn gái anh đi(nó sợ bạn tự tử mà)...

Kế hoạch thành công 1 nửa.Bây giờ bạn cần phải làm cho giai yêu mình thực sự.Giai sẽ đòi hỏi bạn ... nhưng bạn kiên quyết ko chấp nhận,nếu ko nó sẽ đá bạn ngay,chỉ có bạn là thiệt thôi.Như thế chứng tỏ bạn là 1 gái ngoan...

Có giai rồi,bạn phải làm cho nó yêu bạn,hãy tỏ ra là 1 cô gái đáng yêu,ngây thơ,trong sáng,yêu giai thật nhiều,tự nó sẽ hiểu chẳng còn ai hơn bạn......

con nhà ngèo(chính hãng)
0320
0320

Họ tên : xích lô
Nữ Birthday : 06/08/1991

NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi) Empty Re: NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi)

Bài gửi by Mr.Kane Sun May 09, 2010 12:51 pm

D ơi, cái này hay đó! Các bạn gái làm thử nhé, đảm vào cá cắn câu ....................HAHAHAHAHAHA.........................
Mr.Kane
Mr.Kane

Họ tên : Trần Hoàng Diệu
Nam Birthday : 02/11/1991

NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi) Empty Re: NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi)

Bài gửi by 0320 Sun May 09, 2010 2:23 pm

:lol: yêu thế lè lưỡi 😢 :evil:
(xích lô)
Các bác đàn ông con trai(kể cả ông già trẻ con) chịu khó tương kế tựu kế khi gặp tình huống như trên nhớ!
Còn các chị đàn bà phụ nữ cẩn thận ko mang họa vào thân đấy(gậy ông lại đập lưng ông).
0320
0320

Họ tên : xích lô
Nữ Birthday : 06/08/1991

NGHỆ THUẬT 'TÁN TRAI'(cấm ông già mù chữ và trẻ con dưới 3 tuổi) Empty ĐONG GIAI CHÂN KINH

Bài gửi by Justin Sun May 09, 2010 5:18 pm

Ngày nay con trai con gái bình đằng thì tại sao lại không thể có chuyện con gái chủ động tự đi tìm một nửa của mình nhỉ?? . Nay t xin được giới thiệu một bí kíp mà t đã tầm sư được, dành cho phái nữ. Tên kí kíp là "Đong Giai Chân Kinh"

Bí kíp này gồm có hai phần là: Đong giai tâm pháp ; Giữ giai tâm pháp !

Đầu tiên t xin nói về phần 1: ^^

Đong giai tâm pháp

Chương thứ nhất : Ấn tượng ban đầu

Bạn muốn chinh phục bất kì 1 thằng con trai nào , thì cái ấn tượng đầu tiên luôn phải vô cùng quan trọng ! Từ cách ăn mặc , trang điểm ... đến cách giao tiếp , nói chuyện ... rồi cả cách thể hiện bản thân ! Phải làm sao cho đối tượng thấy , kể cả ngoại hình bạn không phải là xinh , nhưng bạn vẫn nổi bật so với những cô gái khác

Chương thứ 2 : Tạo khoảng cách

Nhiều người sẽ thắc mắc , tại sao thích 1 thằng con trai rồi mà phải làm trò , giả tạo ... Nhưng theo "Đong giai tâm pháp" , sau khi đã "Tạo ấn tượng" rồi thì phải tạo 1 khoảng cách nhất định , khiến cho đối tượng hiểu : mình là 1 cô bé ngoan ngoãn , gia giáo , không phải là 1 con ranh con thích làm hàng ! Con trai ai cũng muốn là người chủ động trong tình cảm , không thích cái kiểu "cọc đi tìm trâu"

*Lưu ý ở chương này : Tạo khoảng cách trong "Đong giai tâm pháp" khác với "Yết kiêu kiếm phổ" ! Đây là 1 chiêu thức thiên về "nội công" , phải thật tế nhị , không quá kiêu kì ... tạo cho đối tượng 1 cái "đích" để vươn tới , bởi tâm lý con trai luôn muốn chinh phục thử thách mà

Chương thứ 3 : Đặt bẫy

Có vẻ như hơi ghê gớm nhưng thực chất chỉ là dẫn dụ con trai chui đầu vào rọ ... bằng cách tự mình xóa dần cái khoảng cách đã tạo ra ở trên ... Đối tượng sẽ nghĩ rằng , mình đang nắm thế chủ động , đang dần chinh phục được trái tim cũng như tình cảm của bạn ! Nhưng thực chất là bạn đang kéo trâu về cọc đấy

Cách thực hiện vô cùng đơn giản mà lại hiệu quả , chỉ cần nói chuyện , đi chơi với đối tượng nhiều hơn , cười nhiều hơn mỗi khi đối tượng kể chuyện cười ( mặc dù có thể nó ko buồn cười ) , tạo cho đối tượng 1 tâm lý như đang là người chủ động ! Nên nhớ rằng 2 chữ chủ động rất quan trọng đối với con trai ... Ngoài ra các bạn còn có thể đong bằng cách viết blog , nhắc đến đối tượng ngày 1 nhiều hơn ngày 1 tình cảm hơn , tình cờ đối tượng đọc được là thích thú lắm đấy , cam đoan luôn !

Cái khó của "Đặt bẫy" là phải dẫn dụ con mồi làm sao cho dần dần rơi vào tròng ... không quá hấp tấp , không quá vì đối tượng mà "rút ngắn khoảng cách" quá nhanh ! Thành quả con trai đạt được càng trải qua khó khăn bao nhiêu thì con trai sẽ càng nâng niu , gìn giữ nó tốt bấy nhiêu

Chương thứ 4 : Hút và dính

Như đã nói ở chương trước ... sau khi các bạn đã "Đặt bẫy" , dụ được con mồi vào tròng !
Lúc này , con mồi đang nghĩ mình là người nắm thế chủ động , sắp dần có được tình cảm của bạn !
Bạn cần phải tạo ra những cái của riêng mình , khiến cho đối tượng đặc biệt chú ý và chỉ chú ý riêng bạn mà thôi !
Phải làm sao cho cái "Ấn tượng ban đầu" ngày càng ảnh hưởng sâu sắc tới đối tượng !
Để thực hiện , bạn cần : " Chú ý chăm sóc đến đối tượng từ sức khỏe : cai thuốc ... đến học hànk : đi học thêm nhiều vào không bùng học ! " ...
Tiếp đến là quan tâm 1 cách nhẹ nhàng mà ý nghĩa : mua cho đối tượng những thứ nhỏ nhặt , vd : kẹo mút !
*Nên nhớ là hết sức không được quá phô trương ... những sai lầm tiếp theo ở chương này , bạn có thể mắc phải đó là
--- Viết blog tình cảm cho đối tượng nhưng do "ế" comm nên lại đi quảng cáo ... đối tượng sẽ cực kì khó chịu đấy
--- Ghen tuông 1 cách vớ vẩn : Chưa có gì mà đã hay ghen rồi thì nó chán ngay
--- Dỗi ! Cái này đặc biệt cần hết sức cẩn thận Dễ gây ra sự chán nản Nếu muốn dỗi thì phải kín đáo , không õng ẹo như mấy con vẹo hơi tí là mau nước mắt
--- Quan tâm quá mức vào cuộc sống riêng tư ... người ta còn có anh em bằng hữu , xét nét quá không hay , bó buộc quá cũng không được ...

>>> Phải để người ta nhận ra : Nếu có bạn làm người yêu , người ta sẽ được quan tâm 1 cách đặc biệt , chăm sóc 1 cách đặc biệt , yêu thương cũng 1 cách đặc biệt ... bạn sẽ là 1 chỗ dựa vững chắc cho người ta yêu tử tế chứ không phải như kiểu yêu vì tiền và vì sung shướng

Chương thứ 5 : Bước ngoặt trận đấu

Khi cả 2 đã có được mối quan hệ khá vững chắc dành thời gian nhiều cho nhau , thường thì đến lúc này là thằng ku kia sẽ tỏ tình ngay rồi ! Nhưng để đối phó với 1 thằng nhát như cáy , ngại ăn nói bạn phải làm sao "đánh thức" cái gọi là đàn ông trong con người nó

Tạo ra bước ngoặt bằng cách : xây dựng 1 chuyện buồn hay không vui cho bản thân ( có thể là ốm cũng được ) ... chỉ thể hiện điều đó cho 1 vài con bạn thân 1 cách kín đáo ... "vô tình" thế nào mà đối tượng biết ( vô tình trong ngoặc kép nhé ) ... Đối tượng đã có tình cảm rồi nhất định sẽ quan tâm , ở bên cạnh bạn ( người ta đàn ông mà ) ... sẵn sàng cho bạn mượn bờ vai để gục vào

>>> Lúc đấy thì không khóc được cũng phải cố vận nội công thế nào cho nó ra 1 ít nước mắt ... Ngay lập tức "người ta" sẽ an ủi , vỗ về ngay nhẹ là khẽ dùng tay lau những giọt nước mắt trên má nặng hơn là ôm bạn ngay vào lòng mãnh liệt quá là tỏ tình khẩn trương lau nước mắt cho bạn = môi ( shướng chưa )

*Cần hết sức cẩn thận , tránh bị người ta nghĩ bạn "Làm hàng"

Chương thứ 6 : Chắc chắn !

Đây cũng là 1 điều hết sức đáng lưu ý phải làm cho đối tượng hiểu rõ bạn muốn và thực sự cần 1 tình cảm nghiêm túc không phải anh có thể nói yêu là yêu em dễ dàng như thế được ... Chương này áp dụng cho bạn gái nào cẩn thận thôi chứ còn đã có 5 chương trên rồi là quá thừa rồi hí hí
Thực hiện : Không nhận lời khi đối tượng tỏ tình vội , lấy nhiều lí do khác nhau như gia đình quản lí , không có thời gian cho bạn bè ... nhưng lại phải khéo léo ngày càng quan tâm hơn đến con mồi
>>> Thời gian bạn "suy nghĩ" cho việc có nhận lời hay không càng dài bao nhiêu thì đối tượng sẽ càng cố gắng giữ bạn bấy nhiêu

To be continued...
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by Kaka Sun May 09, 2010 6:15 pm

yêu thế yêu thế yêu thế
Kaka
Kaka

Họ tên : Kaka Ward

Bài gửi by dragonfly Mon May 10, 2010 1:35 am

dragonfly
dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Bài gửi by Mr.Kane Mon May 10, 2010 9:01 am

"xe ôm" sao mày dùng lắm nick thế
Mr.Kane
Mr.Kane

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 10, 2010 11:30 am

Ai mà tung kế kinh vãi.Cẩn thận rồi sẽ bị chết bởi mấy kế vừa tung ra đấy

Được sửa bởi thanhtung327 ngày Tue May 11, 2010 7:21 am; sửa lần 1.

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 10, 2010 11:36 am

Anh em chú ý nên nghiên cứa mấy kế của bọn nó vừa up lên đây để dễ bề tương kế tựu kế :lol: :lol: :lol:

Được sửa bởi thanhtung327 ngày Tue May 11, 2010 7:21 am; sửa lần 1.

thanhtung327

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 10, 2010 11:41 am

xích lô chuyển đổi giới tính ah

thanhtung327

Bài gửi by G-Dragon Mon May 10, 2010 8:20 pm

các bạn trẻ thật nhiều mưu mẹo.....mình sẽ tham khảo dần dần để thực hành thử vậy:)
G-Dragon
G-Dragon

Họ tên : Hoa xinh
Nữ Birthday : 09/01/1991

Bài gửi by Justin Mon May 10, 2010 10:46 pm

@ Tùng Voi: cảnh cáo lần sau ko quote lại cả bài dài thía kia nha, tái phạm là xóa bài đấy
Justin
Justin

Bài gửi by thanhtung327 Tue May 11, 2010 7:19 am

Justin đã viết:@ Tùng Voi: cảnh cáo lần sau ko quote lại cả bài dài thía kia nha, tái phạm là xóa bài đấy
chú đinh dìm hàng anh ah :evil: :evil: :evil: :evil:

thanhtung327

Bài gửi by thanhtung327 Tue May 11, 2010 7:20 am

G-Dragon đã viết:các bạn trẻ thật nhiều mưu mẹo.....mình sẽ tham khảo dần dần để thực hành thử vậy:)
ban nick Hoa mau.Kiểu này nhiều người lại khốn khổ với nó rùi

thanhtung327

Bài gửi by Justin Tue May 11, 2010 10:39 pm

thanhtung327 đã viết:
chú đinh dìm hàng anh ah :evil: :evil: :evil: :evil:

;)) ;)) ;)) ...
Justin
Justin

Bài gửi by thanhtung327 Wed May 12, 2010 12:20 am

Thắng anh tưởng chú còn cái gì định up mà.Đâu rùi?

thanhtung327

Bài gửi by Justin Wed May 12, 2010 9:53 am

thanhtung327 đã viết:Thắng anh tưởng chú còn cái gì định up mà.Đâu rùi?

Phần 2: Giữ giai tâm pháp sẽ đc post trog 1 ngày gần đây :d ... để mọi ng` thưởng thức cái kia trc' đã =)
Justin
Justin

Bài gửi by x_ù Wed May 12, 2010 10:09 am

Dưới đây là 10 điều người đàn ông mong đợi khi tìm kiếm hạnh phúc.
1/ Sức hấp dẫn: Sức hấp dẫn là yếu tố thu hút sự chú ý và chinh phục được trái tim của ta, đôi khi nó còn vượt hơn cả yếu tố khuôn mặt và thân hình đẹp. Và nếu người phụ nữ biết cách phát huy lợi thế này của mình, người đàn ông dễ dàng bị khuất phục.

2/ Một thân hình đẹp: Chúng ta ngại nói về đều này, thế nhưng khi ta đi dạo trên phố cùng bạn gái, nhiều người trong chúng ta đều muốn cho những người xung quanh thấy cả. Ðây là điều cần biết về nòi giống, mà chất lượng của nó luôn được nhắc đến trước tiên là hình vóc con người. Ðây chính là yếu tố thứ hai.

3/ Một khuôn mặt khả ái: Bạn nhận ra rằng bạn mong mỏi được nhìn ngắm khuôn mặt của một người con gái bất kể ngày đêm trong suốt quãng đời còn lại của mình, điều này có nghĩa là bạn đã thật sự yêu rồi đấy. Hãy nhớ rằng, cái đẹp nằm trong mắt người ngắm nó, và chỉ thật sự đẹp khi có cả vẻ đẹp tâm hồn nữa.

4/ Tính chân thật và lòng tin cậy: Sau một ngày căng thẳng, chúng ta cần một người nào đó để giãi bày tâm sự. Một mối quan hệ tình cảm bền vững nhất khi nó được xây dựng trên lòng tin cậy, sự ngay thẳng và chân thật. Nếu làm khác đi cũng giống như ta xây nhà trên cát vậy.

5/ Sự tôn trọng: Ít nhất điều mà người đàn ông không trông đợi là người phụ nữ không tin tưởng, đối xử và xem ta như một tên ngốc. Ðối với đàn ông, không có gì sai khi cho rằng chúng ta tự đắc và dễ bị tổn thương khi bị phê phán. Thế nhưng cũng phải thừa nhận rằng, lời phê phán có tính xây dựng của người hiểu ta nhất có thể giúp ta trở thành người đàn ông, người cha, người yêu hoàn hảo hơn. Lần sau, khi người bạn yêu nói chuyện gì đó với bạn, hãy lắng nghe và tiếp nhận vì bạn là đàn ông mà.

6/ Óc hài hước: Ðây chính là điểm mà bất kỳ người đàn ông nào cũng ưu tiên cả. Chúng ta làm việc nặng nhọc, chịu nhiều áp lực và ta cần một người phụ nữ sẵn sàng mỉm cười khi cuộc sống gặp khó khăn và làm ta cười khi công việc thất bại. Nào các bạn trẻ, bây giờ tôi muốn biết khi người phụ nữ khiến ta mỉm cười và ta làm họ cười thì điểm nào thú vị hơn. Có được khả năng làm phụ nữ cười thì xoa dịu cái tôi của ta, nhưng nở được nụ cười trên môi lại là một liều thuốc bổ nhất mà ta có thể tìm được đấy.

Phụ nữ luôn xếp óc hài hước là nét tiêu biểu mà họ thích nhất ở phái nam. Một người phụ nữ mà phải khó khăn mới có thể mỉm cười và vui vẻ sẽ là cái gai trong mắt bạn cho đến ngày bạn lìa đời, và tôi nói thật, ngày bạn bị phán quyết sẽ đến sớm hơn ngày của cô ấy đấy.

7/ Trí thông minh và tính quyết đoán: Hầu hết cánh đàn ông không thích một người phụ nữ quá thông minh, bởi vì họ khó mà chinh phục và thuần hóa được người như thế. Tuy nhiên, nếu người phụ nữ biết xử sự tinh tế, khéo léo thì đây là một "lực hấp dẫn" đáng kể đối với quý ông.

8/ Hoài bão và nghị lực: Với người phụ nữ có hai phẩm chất trên, người đàn ông có thể an tâm về con thuyền gia đình luôn đủ sức vượt qua sóng gió cuộc đời, để cập bến hạnh phúc.

9/ Một trái tim vàng: Nếu bạn sẽ phải đương đầu với những rắc rối với áp lực mạnh, tuýp phụ nữ với trái tim vàng sẽ giúp đỡ bạn, cho bạn tình thương, lòng tin, sự ấm áp và bạn cần tác động để có được tối đa. Phải chắc chắn rằng bạn có thể đền đáp được lòng tốt này, bởi vì mọi việc rồi có thể sẽ kết thúc và rồi cô ấy sẽ ra đi.

10/ Tình yêu: Vượt lên tất cả, điều mà người đàn ông thật sự cần hơn cả vẫn là tình yêu. Ðiều này trở thành nguồn năng lượng vô biên để người đàn ông trở nên mạnh mẽ, yêu đời, cống hiến và chăm lo hạnh phúc gia đình. ...
p/s:
Điều 1:ko có cũng được-nhiều người đàn ông cũng thích sự khô khan.
Điều 2+3:ko có cũng chẳng sao-nhiều người đàn ông cũng ko có con mắt thẩm mĩ.
Còn ai không là đàn ông mà cũng hem phải đàn bà thì.....chờ bài sau :roll: :roll: :roll:
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by thanhtung327 Wed May 12, 2010 12:09 pm

Hình như Xù đang hơi bị tâm trạng.Nhưng đọc nhưng gì nó post lên ngẫm lại cũng thấy đúng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng

thanhtung327

Bài gửi by thinhhungbds Sat May 15, 2010 12:29 am

trái tim và lí trí ở 2 chỗ khác nhau! thích và yêu cũng vậy
Đôi khi con người thật ích kỉ, thích mà lại muốn đó là yêu
mình lắm lúc cũng thế đấy. Khi nào thần tình yêu sẽ đến với những người độc thân A7 nhỉ
có ai biết chỗ nào làm lễ cắt tiền duyên dc ko? hay cô nào lớp mình cut giúp đi keke

thinhhungbds

Bài gửi by Justin Sat May 15, 2010 12:53 am

thinhhungbds đã viết:trái tim và lí trí ở 2 chỗ khác nhau! thích và yêu cũng vậy
Đôi khi con người thật ích kỉ, thích mà lại muốn đó là yêu
mình lắm lúc cũng thế đấy. Khi nào thần tình yêu sẽ đến với những người độc thân A7 nhỉ
có ai biết chỗ nào làm lễ cắt tiền duyên dc ko? hay cô nào lớp mình cut giúp đi keke

Nghe dân đồn là ở Chùa Hà đó ... m` lên thử xem ;))
Justin
Justin

Bài gửi by htrang44 Sat May 15, 2010 9:11 am

khổ thân nghệ thuật tán trai mà có mỗi cái Hoa con gái vào comment, còn lại toàn các bạn nam haizz kiểu này là mớm kế cho chị em tán mềnh đây mà ;))
htrang44
htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Bài gửi by Mr.Kane Sat May 15, 2010 9:30 am

Mai làm mấy đứa làm tour chùa Hà nhé, trừ mấy thằng như thằng Vinh ....ra cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn
Mr.Kane
Mr.Kane

Bài gửi by x_ù Sat May 15, 2010 9:45 pm

htrang44 đã viết:khổ thân nghệ thuật tán trai mà có mỗi cái Hoa con gái vào comment, còn lại toàn các bạn nam haizz kiểu này là mớm kế cho chị em tán mềnh đây mà ;))
Me cung comment,the me la`..... mơ giữa ban ngày mơ giữa ban ngày mơ giữa ban ngày
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by htrang44 Sun May 16, 2010 9:18 am

x_ù đã viết:
htrang44 đã viết:khổ thân nghệ thuật tán trai mà có mỗi cái Hoa con gái vào comment, còn lại toàn các bạn nam haizz kiểu này là mớm kế cho chị em tán mềnh đây mà ;))
Me cung comment,the me la`..... mơ giữa ban ngày mơ giữa ban ngày mơ giữa ban ngày
Mẹ bít thể nào cũng có đứa nói thế mà, cơ mà mẹ có giống con Hoa là định áp dụng đâu, dài quá nhìn còn nản nói j đọc
htrang44
htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics