A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời muốn nói...to...người yêu thương

dragonfly
Waterprincess
thinhhungbds
htrang44
Kity214
Mr.Kane
x_ù
hoangvinh257
thanhtung327
Justin
14 posters

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

Go down

Lời muốn nói...to...người yêu thương - Page 2 Empty Re: Lời muốn nói...to...người yêu thương

Bài gửi by Justin Sat May 15, 2010 12:51 am

htrang44 đã viết:cái box này chỉ có 4 người comment, lại toàn yêu với đương triết lý đầy người, văn chương lai láng quá, mềnh chưa yêu nên hem dùng đc mấy cái này Buồn phải chăng chỉ có ng đang yêu và đã yêu mới bít đc giá trị sử dụng của nó nhỉ

Box này a lập ra đâu chỉ để nói về yêu ... e có thể gửi lời muốn nói tới 1 ng` yêu thương nào đó vui vẻ
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Lời muốn nói...to...người yêu thương - Page 2 Empty Re: Lời muốn nói...to...người yêu thương

Bài gửi by thinhhungbds Sat May 15, 2010 1:09 am

nhìn thấy trời gần mưa? hãy rủ người yêu lên xe máy phóng xe về phía cơn mưa ấy. khi đi vào vùng mưa. cô gái đang ôm bạn thật chặt và những giọt mưa sối sả rơi thì hãy lựa 1 thời điểm an toàn, đi chậm xe và ngoái đầu lại hôn cô gái nhẹ nhàng và thanh thoát nhắm tránh đổ xe nhé

khi hết mưa rồi, hãy gọi dt về nhà người kia. nói chuyện với phụ huynh đàng hoàng. cả nam hay nữ gọi cũng dc. bác ơi, ... đang bị ướt hết rồi, trời mưa quá. bác bật ít nc nóng để ... tắm ko ... ốm mất. cháu sắp đưa ... về đến nhà rồi! về nhà thì 2 người thiếu gì lí do để bịa ra là đi đâu

nếu có ai đó trong 2 bạn bị ốm sau trận mưa, đừng đợi người đó thông báo là bị ốm mà hãy chủ động gọi dt vào sáng hôm sau, mà nhớ là lại gọi cho phụ huynh nhé. đừng quên lễ phép chào và hỏi thăm bác đã đi làm chưa rồi hãy hỏi con bác có sao ko

với những bệnh ốm nhẹ kiểu này, bạn đến là người đó đã khỏi rồi thế nhg hãy đem 1 bông hoa hay 1 cái bánh chocopice như thế người ta sẽ có cảm giác dc quan tâm hơn

nếu 2 người cùng ốm thì sao? nếu là mình, dg nhiên rồi. trừ trg hợp bị nhốt và bệnh quá nguy hiểm. nếu ko mình sẽ đến nhà cô ý trc. đến nơi, có khi còn dc chăm sóc lại và dc ăn mắng 1 trận đầy yêu thg ý chứ

cùng lên kế hoạch tiết kiệm tiền và kiếm tiền thì càng tốt để rồi tha hồ làm gì đó với số tiền đó.
đi du lịch, đi mua sắm

nếu đi mua đồ cùng nhau, ko ki bo nhg ko có nghĩa là ko biết trả giá. đừng để mấy cô mua hàng nhân cơ hội chém trc 2 bạn. hãy phối hợp cùng nhau để cô bán hàng phải thốt lên. ai lấy dc thằng này thì phúc lắm hay 2 đứa này thật là đẹp đôi. muốn dc vậy thì bản thân mỗi người phải có kno mua bán 1 tý

cô gái nào cũng thích mơ mộng nên đừng có khô khan và thực tế quá, thi thoảng ứng khẩu thành thơ xem sao. miễn là nó vần vần và bay bổng tý là dc. nếu chàng nào quá khô khan thì cũng nên tập trc ở nhà mấy câu, cô có cười thì cũng thú thật là muốn để e cười nên anh mới tập thế đấy

rủ nhau nấu cơm chung ở nhà người nào đó, nhà bạn gái thì càng hay. cho bố mẹ vợ biết, là đàn ông nhg mình cũng đảm lắm chứ. ờ mà nếu ko biết tý gì thì 2 đứa cùng đọc thuộc kĩ hướng dẫn ở sách nhé

bố vợ mà uống rượu ác quá thì đừng có đấu, say mèm ra là người ta ghét đấy. tốt nhất là từ chối rượu bia. nói chuyện với mẹ vợ thì cứ nói đến tương lai tiếp theo của 2 đứa

ôi.. nhiều quá. sao mà nói hết dc về ty. chỉ cần yêu nhau thôi thì chẳng cần phải nói gì nhiều. cốt là yêu nhau rồi nhưng hãy luôn là chính mình, nếu 2 người sống thực với nhau thì sao cũng ok! và nhớ là hãy thêm cho đầy đủ các gia vị, đừng để cái gì quá!

thinhhungbds

Bài gửi by htrang44 Sat May 15, 2010 8:54 am

Justin đã viết:
htrang44 đã viết:cái box này chỉ có 4 người comment, lại toàn yêu với đương triết lý đầy người, văn chương lai láng quá, mềnh chưa yêu nên hem dùng đc mấy cái này Buồn phải chăng chỉ có ng đang yêu và đã yêu mới bít đc giá trị sử dụng của nó nhỉ

Box này a lập ra đâu chỉ để nói về yêu ... e có thể gửi lời muốn nói tới 1 ng` yêu thương nào đó vui vẻ

Gửi Justin, anh ơi, em yêu anh..... giả vờ cười ngoác miệng cười lăn lộn)
htrang44
htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Bài gửi by Justin Sat May 15, 2010 1:16 pm

htrang44 đã viết:
Gửi Justin, anh ơi, em yêu anh..... giả vờ cười ngoác miệng cười lăn lộn)

Gửi htrang44, a ... giả vờ ... yêu e cười lăn lộn
Justin
Justin

Lời muốn nói...to...người yêu thương - Page 2 Empty FOR GIRL A7

Bài gửi by Kity214 Sun May 16, 2010 11:37 pm

Tại sao cứ phải lấy chồng
ép buộc nhau thế có tội không
đường anh, anh đi…đường em chọn
chia tay như thế sướng hơn ko

Tại sao cứ phải lấy chồng
để rồi có tối em nằm không
anh theo bồ nhí bỏ cơm bữa
chia tay, cũng lại khó hơn ko

Em nhất định ko lấy chồng
sống thời hiện đại theo số đông
các nước phương tây đều thế cả
chỉ yêu ko lấy, thế là xong

Mà nếu như em phải lấy chồng
thì anh đừng hòng có mà mong
áo quần, cơm sẵn bày ra đó…
được ăn, được nói lại được trông

Nếu ngày mai em buộc lấy chồng
anh đừng vội mừng cho bất công
giấy đây anh viết, em sẽ kí
làm “ bản hợp đồng chia việc”…xong!!!

À! Mà nếu như em phải lấy chồng
người đó chưa chắc đã là anh…
vì vậy anh phải ngoan hơn nữa
kem, cóc, sữa dừa đến…nghe hông?.
Kity214
Kity214

Họ tên : Miss Kity

Lời muốn nói...to...người yêu thương - Page 2 Empty tại sao thế

Bài gửi by Waterprincess Mon May 17, 2010 12:04 am

sao lai cứ giả vờ yo hoai
2 lần là thành thực rùi đó nha
Waterprincess
Waterprincess

Họ tên : Waterprincess
Nữ Birthday : 20/09/1991

Bài gửi by dragonfly Mon May 17, 2010 12:22 am

yêu thật luôn đi, giả vờ là có tội đấy

Lời muốn nói...to...người yêu thương - Page 2 Y6h49m74uzm0bzxfqi7c
dragonfly
dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Bài gửi by Kity214 Mon May 17, 2010 12:53 am

t cũng ủng hộ đó. cố lên cả 2.hihi
Kity214
Kity214

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 17, 2010 9:33 am

Kity214 đã viết:Cả nhà cổ vũ cho Tùng Voi nhé!!!
thank vui vẻ

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by Justin Mon May 17, 2010 11:00 pm

nicolai_nhaiquaidep đã viết:yêu thật luôn đi, giả vờ là có tội đấy

Thật làm sao đc mà thật cười ngoác miệng
Justin
Justin

Bài gửi by htrang44 Tue May 18, 2010 8:32 pm

nicolai_nhaiquaidep đã viết:yêu thật luôn đi, giả vờ là có tội đấy
tội j hả bạn xích lô xê kô :s
htrang44
htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Bài gửi by Kity214 Tue May 18, 2010 11:21 pm

...........Nếu một ngày............
Nếu một ngày điện thoại chẳng thấy anh
Thì nhỏ hiểu ai đành xa nhỏ mãi
Bao yêu thương giờ sao người bỏ lại
Để nơi này nhỏ khắc khoải chờ mong?

Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn. Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!???
Kity214
Kity214

Bài gửi by thanhtung327 Sat May 22, 2010 1:25 am

hic.Dạo này chán quá.Điện thoại bạn ý hỏng nhưng ko chịu đi sửa.Đã thế tình trạng Internet ở chỗ bạn ý dạo này quá kém.Lâu lắm rùi 2 đứa chưa nc với nhau

thanhtung327

Bài gửi by Justin Mon May 24, 2010 7:20 pm

Hãy nói đi người ơi đừng làm lệ vương khóe mắt
Nói đi người ơi dù là ngày mai xa cách ...
Justin
Justin

Bài gửi by x_ù Mon May 24, 2010 8:59 pm

thanhtung327 đã viết:hic.Dạo này chán quá.Điện thoại bạn ý hỏng nhưng ko chịu đi sửa.Đã thế tình trạng Internet ở chỗ bạn ý dạo này quá kém.Lâu lắm rùi 2 đứa chưa nc với nhau
về với bạn ý đi!
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by thinhhungbds Mon May 24, 2010 11:35 pm

lâu lắm rồi ko nói chuyện với bạn ý.... thằng này dc đấy. chỉ 1 ngày ko nói chuyện với nhau. thậm chí là nửa ngày tao đã thấy sợ người ta có vấn đề gì ý chứ....
sao mà chịu dc????

thinhhungbds

Bài gửi by thanhtung327 Tue May 25, 2010 2:15 pm

x_ù đã viết:
thanhtung327 đã viết:hic.Dạo này chán quá.Điện thoại bạn ý hỏng nhưng ko chịu đi sửa.Đã thế tình trạng Internet ở chỗ bạn ý dạo này quá kém.Lâu lắm rùi 2 đứa chưa nc với nhau
về với bạn ý đi!
cũng muốn về lắm chứ nhưng dạo này bận.Bạn ấy cũng đang ôn thi. Tối qua nói chuyện được một lát.Thôi kệ mọi chuyện vậy.Cuối tuần này cứ về

thanhtung327

Bài gửi by thinhhungbds Tue May 25, 2010 10:22 pm

có gì cấp bách thông báo cho anh e để anh em giải quyết. ca này ko khó đẻ lắm đâu

thinhhungbds

Bài gửi by Kity214 Tue May 25, 2010 10:43 pm

hihi, có đội cổ vũ quân sư quạt mo nhiệt tình thế, tiến lên đi Voi. Mem A7 mà.
Kity214
Kity214

Bài gửi by Justin Wed May 26, 2010 10:59 pm

Hãy làm tất cả những điều tốt bạn có thể,
Bằng tất cả các phương tiện bạn có thể,
Theo tất cả các cách bạn có thể,
Ở tất cả các nơi bạn có thể,
Vào tất cả mọi lúc bạn có thể,
Cho tất cả những người bạn có thể,
Chừng nào bạn còn có thể ...
Justin
Justin

Bài gửi by thinhhungbds Thu May 27, 2010 6:07 pm

đến khi không thể làm dc nữa. hoặc kết quả là ông trời không có tình cảm cho cậu thì cũng không hối hận vì đã làm tất cả những gì có thể hj

thinhhungbds

Bài gửi by Justin Thu Jun 03, 2010 7:48 pm

Hãy xem là giấc mơ ...
Justin
Justin

Bài gửi by Kity214 Thu Jun 03, 2010 8:47 pm

phải làm sao??? để ko có ai phải buồn???
Kity214
Kity214

Bài gửi by thinhhungbds Thu Jun 03, 2010 10:14 pm

càng để lâu càng buồn

thinhhungbds

Bài gửi by Kity214 Thu Jun 03, 2010 11:31 pm

đúng ko?
Kity214
Kity214

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

- Similar topics