A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Câm lặng

bp7dvngoc
thanhtung327
sunnyvic
Waterprincess
Kaka
9 posters

Go down

Câm lặng Empty Câm lặng

Bài gửi by Kaka Sun May 16, 2010 5:22 pm

Câm lặng nhìn em cười, ừ thì căm lặng trong 3 năm cái giá phải trả cho từng ngày để thấy em cười vô tư, cái giá phải trả cho sự nhút nhát.
Câm lặng nhìn em bị người khác dần cướp lấy , ừ thì câm lặng vì đó là bạn của anh.
Câm lặng nhìn em tay trong tay người ấy, ừ thì câm lặng vì em đã chọn được người em thương.
Câm lặng nhìn em buồn , ừ thì câm lặng vì tình đó em đã chấp nhận hy sinh cho người ta.
Câm lặng nhìn em chia tay, ừ thì câm lặng vì em và người đó không hợp nhau.
Câm lặng nhìn em cười, ừ thì câm lặng vì anh biết sau nụ cười kia là nổi buồn không thể nào tả được.
Câm lặng vẫn mãi là câm lặng vì anh biết ta không hợp nhau nên chẳng nên bắt đầu để rồi sẽ có kết thúc buồn nữa và khi ấy trái tim của em 1 lần nữa lại tan nát, Anh sẽ là người câm lặng phía sau em để thấy được em hạnh phúc như thế nào, nổi buồn ,niềm vui anh đều chỉ nhìn và thầm cầu em vượt qua và đón nhận.
Kaka
Kaka

Họ tên : Kaka Ward

Câm lặng Empty Trái tim hãy nói lời yêu thương

Bài gửi by Waterprincess Mon May 17, 2010 2:30 am

yêu thế
Waterprincess
Waterprincess

Họ tên : Waterprincess
Nữ Birthday : 20/09/1991

Câm lặng Empty Re: Câm lặng

Bài gửi by sunnyvic Mon May 17, 2010 8:21 am

rùi. một hìh tượng lí tưởng đấy nhỉ, nhưng là sự dại dột ngu ngốc. làm gì đã bắt đầu mà bảo "không hợp nhau" đã thử đâu mà dám nói "lại làm em khổ". hay '"anh cứ câm lặng thế này, em mới khổ"!!!! nếu cứ nói ra thì có fải tôt hơn ko, có fải em đã ko như bây jờ, đừng chỉ đứng ngoài nhìn từ đằng xa như thế chứ. cái e cần đâu fải chỉ là thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! yếu mà ra gió lo lắng

sunnyvic

Họ tên : nguyen

Bài gửi by Kaka Mon May 17, 2010 9:05 am

Câm lặng vì bít mình chẳng thể nào thay đổi được suy nghĩ của 1 người.
Đôi lúc câm lặng lại là "hạnh phúc" đối với những cuộc tình mà ta biết sẽ không bao giờ có bắt đầu nhưng có thật sự đáng để mãi dành trái tim cho người mà ta biết sẽ không bao giờ có bắt đầu...
Kaka
Kaka

Bài gửi by thanhtung327 Mon May 17, 2010 9:47 am

Nhưng suốt đời câm lặng cũng ko phải là việc hay.Hãy thử thay đổi mình để hợp nhau hơn. Nếu ko được thì tốt nhất hãy là bạn thân để chia sẻ niềm vui nỗi buồn của người đó.

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by bp7dvngoc Mon May 17, 2010 8:54 pm

sao lại câm lặng. Đừng tin là sẽ có 1 tình yêu đẹp mỹ mãn như trong truyện cổ tích. Bao giờ cũng có 1 chút gọi là duyên số để gắn kết nhau lại, nếu đã có cái gọi là duyên số rồi thì sao phải chịu đựng nó mất đi. Nếu yêu nhau thì hãy học ngôn ngữ tình yêu của nhau, vì đó mới là thứ tạo ra tình yêu đích thực. Khi đó sẽ thấy tình yêu của mình mới là đẹp nhất trên thế gian. Yêu 1 người là dễ nhưng giữ đc nó mới khó. Hãy thử đi rồi sẽ biết, đừng im lặng rồi sẽ ân hận. Đừng yêu theo cách yêu của mình mà hãy yêu để biêt tình yêu của mình là trường cửu. Câm lặng 174928
bp7dvngoc
bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Bài gửi by sunnyvic Wed May 19, 2010 10:47 pm

tui, không bít nhiều về cái gọi là 'tình yêu' bởi trên thế giới này, tìm được một người thật lòng là vô cùng khó hay nói đúng hơn là sẽ không bao giờ là có, nhưng ngược lại, để bắt gặp những lời có cánh và sự giả rối đến ghê sợ và rùng mình thì đâu có khó khăn gì, đúng không bạn? và bản thân bạn liệu bạn có thật sự thật lòng với ai bao giờ chưa????? hay khi chưa có sự bắt đầu thì còn thấy có gì đó gọi là thinh thích nhưng rùi khi bắt đầu, lại như đứa trẻ con "động no chóng chán " hay nói một cách khác chỉ là để chứng tỏ mình bản lĩnh như thế nào trong tình trường. đừng có nói "CÂM LẶNG " mãi thế, nói nhiều wá thì hóa ra lại là sự giả tạo để che đi con người thật sự của bản thân đấy.!lên youtube mà gõ từ khóa" love is punishment" - tình yêu không thể nói thành lời là sự trừng phạt đấy. bài hát đấy hay phết đấy yêu thế

sunnyvic

Họ tên : nguyen

Bài gửi by Justin Wed May 19, 2010 11:54 pm

Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt, còn hơn buồn le lói cả trăm năm ...
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by Waterprincess Thu May 20, 2010 12:16 am

Tình yêu đẹp cũng giống như pha lê vậy. Nó lung linh thật đấy, nhưng chỉ một chút sơ ý thì...
Waterprincess
Waterprincess

Bài gửi by Waterprincess Thu May 20, 2010 12:18 am

Tình chỉ đẹp khi hãy còn dang dở
Đời mất vui khi đã vẹn câu thề
Waterprincess
Waterprincess

Bài gửi by thinhhungbds Thu May 20, 2010 10:30 am

nhớ lại ngôn ngữ đùa của phòng 4.12 cái nhỉ:
thích thì nhích, sao phải xoắn...... nói thế cho vui thôi chứ, tớ ko có bình luận. thời gian, trái tim và lí trí của chính bạn sẽ cho kết quả. phải chăng rằng trái tim bạn chưa đủ mạnh để làm nhiều điều hạnh phúc cho người đó 1 cách vô thức hơn là cứ lặng câm. hay phải chăng sự lặng câm chính là hạnh phúc mà người đó cần có...... câu trả lời hồi sau sẽ rõ, thời gian dành cho quảng cáo. chúng ta cùng lắng nghe trái tim và số phận của 2 người

ko cần biết có phải là hạnh phúc bên nhau hay ko. nhg tớ chúc 2 người luôn hạnh phúc

thinhhungbds

Bài gửi by Kaka Thu May 20, 2010 10:39 pm

sunnyvic đã viết:tui, không bít nhiều về cái gọi là 'tình yêu' bởi trên thế giới này, tìm được một người thật lòng là vô cùng khó hay nói đúng hơn là sẽ không bao giờ là có, nhưng ngược lại, để bắt gặp những lời có cánh và sự giả rối đến ghê sợ và rùng mình thì đâu có khó khăn gì, đúng không bạn? và bản thân bạn liệu bạn có thật sự thật lòng với ai bao giờ chưa????? hay khi chưa có sự bắt đầu thì còn thấy có gì đó gọi là thinh thích nhưng rùi khi bắt đầu, lại như đứa trẻ con "động no chóng chán " hay nói một cách khác chỉ là để chứng tỏ mình bản lĩnh như thế nào trong tình trường. đừng có nói "CÂM LẶNG " mãi thế, nói nhiều wá thì hóa ra lại là sự giả tạo để che đi con người thật sự của bản thân đấy.!lên youtube mà gõ từ khóa" love is punishment" - tình yêu không thể nói thành lời là sự trừng phạt đấy. bài hát đấy hay phết đấy yêu thế
Nghe như có ai đang dạy đời mình. lạy trời
Kaka
Kaka

Bài gửi by thanhtung327 Sat May 22, 2010 1:32 am

Justin đã viết:Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt, còn hơn buồn le lói cả trăm năm ...
Ko phải cái gì cũng áp dụng được câu này đâu

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by Justin Sun May 23, 2010 11:35 am

thanhtung327 đã viết:
Justin đã viết:Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt, còn hơn buồn le lói cả trăm năm ...
Ko phải cái gì cũng áp dụng được câu này đâu

Ko có j` là ko thể ;)
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by sunflowers hill Mon May 24, 2010 8:22 am

Đố ai định nghĩa được tình yêu
Có khó gì đâu một buổi chiều
Kề dao vào cổ " YÊU HAY CHẾT?"
Gật đầu cái rụp.Thế là "YÊU"
[i]
tình yêu đơn giản thế thui mà các bạn của tôi. cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng
sunflowers hill
sunflowers hill

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Bài gửi by thinhhungbds Mon May 24, 2010 11:59 pm

kề dao vào cổ "yêu hay chêt"
xin "chấm hết" hãy giết em đi
buông dao lặng lẽ ướt mi
em yêu anh có chi là ép buộc?

10' có bài song thất lục bát.... đừng có liều mà chơi thơ với thinhhungbds

cười lăn lộn thẹn thùng cười nhăn răng

thinhhungbds

Bài gửi by sunflowers hill Tue May 25, 2010 1:23 pm

thinhhungbds đã viết:kề dao vào cổ "yêu hay chêt"
xin "chấm hết" hãy giết em đi
buông dao lặng lẽ ướt mi
em yêu anh có chi là ép buộc?

10' có bài song thất lục bát.... đừng có liều mà chơi thơ với thinhhungbds

cười lăn lộn thẹn thùng cười nhăn răng
tớ hơi ngưỡng mộ tài làm thơ của bạn thinhhungbds rùi. nhưng đừng có tưởng bở cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn đồng ý hai tay đồng ý hai tay đồng ý hai tay đồng ý hai tay
sunflowers hill
sunflowers hill

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Bài gửi by Yahoo Tue May 25, 2010 4:11 pm

Mọi thích lên đấy chém vào topic của người khác thế nhỉ?
Yahoo
Yahoo

Họ tên : Yahoo
Nam Birthday : 18/01/1991

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics