A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

duongdavid
dianna.sieutham
0320
Yahoo
mphuong2112
Waterprincess
sunflowers hill
bp7dvngoc
sunnyvic
CvYtz.m0c
dragonfly
thinhhungbds
hoangvinh257
Kity214
x_ù
Mr.Kane
thanhtung327
Justin
22 posters

Trang 8 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Go down

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ... - Page 8 Empty Re: Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Bài gửi by thinhhungbds Thu Aug 12, 2010 9:29 pm

Phương chụp cái avar hay thật. gầy ôm con lợn béo. haha!

thinhhungbds

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ... - Page 8 Empty Re: Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Bài gửi by x_ù Fri Aug 13, 2010 9:58 am

thứ 6, ngày 13 lo lắng lo lắng lo lắng lo lắng
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by fullmoon Fri Aug 13, 2010 9:26 pm

dao nay di hoc it gap moi nguoi buon qua
fullmoon
fullmoon

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Bài gửi by fullmoon Fri Aug 13, 2010 9:45 pm

hum nay di hoc ve gap tran mua to qua nhung nhanh.mua am am do xuong kg kip chay.va the la uot het ca.nhung dap xe duoi mua vao 1 buoi chieu nhu hom nay cung thich that.minh they co phi qua kg khi phai mac ao mua?binh thuong thi sau con mua troi lai hung sang.dung la vey.
fullmoon
fullmoon

Bài gửi by x_ù Sat Aug 14, 2010 12:06 pm

fullmoon đã viết:hum nay di hoc ve gap tran mua to qua nhung nhanh.mua am am do xuong kg kip chay.va the la uot het ca.nhung dap xe duoi mua vao 1 buoi chieu nhu hom nay cung thich that.minh they co phi qua kg khi phai mac ao mua?binh thuong thi sau con mua troi lai hung sang.dung la vey.
hơ hơ.giống mềnh thế nhỉ?nhưng mềnh đi bộ cơ.mưa nhanh thật nhưng cũng nhanh tạnh và rùi thì mềnh cũng nhanh chóng quen được 1 đống người khi đứng tránh mưa 8-> 8-> 8->
p/s:toàn các bạn gái mà lại cận nhá :> :> :>
x_ù
x_ù

Bài gửi by thanhtung327 Sat Aug 14, 2010 6:48 pm

x_ù đã viết:
p/s:toàn các bạn gái mà lại cận nhá thẹn thùng thẹn thùng thẹn thùng
thằng xù thấy bạn CẬN thì lại.... rùi cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn

thanhtung327

Nam Tổng số bài gửi : 154

Bài gửi by x_ù Sat Aug 14, 2010 8:30 pm

hôm nay đi bơi thấy oải dã man.hix.hóa ra là béo quá.về nghỉ hè mà tăng 4kg cười lăn lộn
ko biết sau này lấy vợ thì tăng bao nhiêu nhỉ,khéo phải 1 yến mất ;))
x_ù
x_ù

Bài gửi by fullmoon Sat Aug 14, 2010 8:39 pm

về nhà mẹ vỗ béo ah a trai?a đừng lo.leeys vợ thì cũng chưa chắc sẽ tăng cân đâu? cười lăn lộn
fullmoon
fullmoon

Bài gửi by thanhtung327 Sat Aug 14, 2010 10:32 pm

x_ù đã viết:hôm nay đi bơi thấy oải dã man.hix.hóa ra là béo quá.về nghỉ hè mà tăng 4kg cười lăn lộn
có mà sụt một yến thì có .Đeo gông vào thì béo thế nào được cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn

thanhtung327

Bài gửi by x_ù Sun Aug 15, 2010 12:19 am

thanhtung327 đã viết:
x_ù đã viết:hôm nay đi bơi thấy oải dã man.hix.hóa ra là béo quá.về nghỉ hè mà tăng 4kg cười lăn lộn
có mà sụt một yến thì có .Đeo gông vào thì béo thế nào được cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn
đừng hòng :-j mày ko thấy con trai ai lấy vợ cũng béo lên à mơ giữa ban ngày.vợ chăm tốt nên mới béo.
nói nhỏ cho anh em biết nhá: mai sau,yêu đứa nào mà thấy tăng cân thì hẵng lấy làm vợ,còn nếu gầy đi thì bye luôn.gầy tương đương mới bị bóc lột đồng ý hai tay.yêu mà đã bị như thế thì ko hiểu lúc cưới về thì thế nào ặc ặc
x_ù
x_ù

Bài gửi by x_ù Sun Aug 15, 2010 11:01 pm

một ngày chủ nhật như ngày thứ 7 hôm qua.
sau 2 ngày ở nh
à tích đức vs hi vọng thứ 2 tới sẽ được "phú" cho bạn nhảy ưng ý!
nam mô a di đà phật!
:[-O<::[-O<::[-O<::[-O<:[/b]
x_ù
x_ù

Bài gửi by fullmoon Tue Aug 17, 2010 11:40 pm

chán thật. lớp mình dạo này ai cũng bận học không lên forum lớp nữa. mình cũng quyết định không đi hạ long nữa rồi. mà chắc chã cũng hủy vụ này thôi
fullmoon
fullmoon

Bài gửi by x_ù Thu Aug 19, 2010 11:34 am

nghe hoài ko chán http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Suy-Nghi-Trong-Anh-Duy-Khoa.IW6BUF88.html
trùng hợp đến kinh hồn! Phương nhỉ?????
x_ù
x_ù

Bài gửi by mphuong2112 Fri Aug 20, 2010 12:11 am

uh! hihi, cám ơn Xù nha! thật lòng... muốn ốm ku 1 cái!
t thấy mình là ng may mắn lắm vì luôn có ng bên cạnh, dù có ch gì đi chăng nữa!
phải k các bạn của t??? hihi vui vẻ
yêu đời quá! phải sống tốt, thật tốt... cả t và mng cũng vậy nhé!
cuộc sống ngắn ngủi, ko biết bao giờ ông trời lấy mất của mình hơi thở, mình sẽ yêu từng phút giây đc sống, biết cảm nhận cuộc sống: là đc mỉm cười với tất cả, đc làm mọi người hp, đc làm đời đẹp hơn, đc là nỗi nhớ của ai đó, chỉ cần có ai đó ... vì chỉ có vậy, mình mới thực sự đã sống!!!
vui vẻ
muốn cười và đón nhận tất cả! đc buồn, đc vui, đc khóc. đc cười! tsao???
mình sinh ra có phải đã là ng điên rùi k??? hic vui vẻ
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Bài gửi by x_ù Fri Aug 20, 2010 11:18 am

Có sai không khi anh vội vàng, nói yêu em ngay giây phút này.
Có sai không anh vội vàng muốn hôn lên đôi môi em.
Có sai không khi bao chuyện buồn, mối duyên xưa chưa phai nhạt quá, ...
mà anh đã vội nói yêu em thật thà, làm sao em tin anh yêu em thiết tha...

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Voi-Vang-Lam-Truong.IWZE8D0B.html
x_ù
x_ù

Bài gửi by thanhtung327 Fri Aug 20, 2010 9:10 pm

Stress nặng , nhức hết cả đầu, một ngày mệt mỏi

thanhtung327

Bài gửi by Kity214 Tue Aug 24, 2010 4:14 pm

Mưa...Mưa...
Mưa trong lòng...nặng trĩu...
...Nụ hoa ấy không phải nụ hồng
...Ngày không em anh có nát tan cõi lòng, anh ra đi thật sao, lời yêu nhớ ko
...Người ta nói anh đã vội tin
...Lòng em đau thương cho cánh hoa ven đường... Dù xa anh, nhưng sao ko thể quên anh.
Hoa Dại- Mai Khôi. T thích bài nè.
...
Kity214
Kity214

Họ tên : Miss Kity

Bài gửi by duongdavid Thu Aug 26, 2010 7:42 am

đêm qua chat đến 2h sáng 6h đã dạy. mở mắt ra thấy cồm cộm chạy ra soi gương thì thấy sưng húp. mình ghét con kiến đã cắn mình nhưng mà mình cũng hóa vàng nó rùi. mắt sưng này chiểu đi học bằng niềm tin ak. khóc rồi nè((((
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by duongdavid Fri Aug 27, 2010 7:19 am

nằm mãi 3r mới ngủ thía mà 6h đã tỉnh ko ngủ đc nữa. mệt quá may tối qua làm xong bt rùi. mà sao đêm qua lúc ko ngủ đc mình lại cứ nhớ đến nụ cười đó nhỉ. I'm really impressed by this smile. rất tiếc vẫn chưa biết tên chủ nhân nụ cười đó. vui vẻ haizzzzzzzzzzzz
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by Waterprincess Tue Aug 31, 2010 7:24 am

t thi luc nao cung ngu ngon nhu lon con say sua vay
hehe
Waterprincess
Waterprincess

Họ tên : Waterprincess
Nữ Birthday : 20/09/1991

Bài gửi by mphuong2112 Tue Aug 31, 2010 9:31 am

dạo nè lười học quá! hic.
giờ cứ bất máy tính lên là lại nghe nhạc hết ngày mất! Buồn
ah, chia sẻ với mọi ng mấy bài hát, nhớ là đọc lời bài hát nhé! cũng dễ hiểu thui!

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Teenage-Dream-Katy-Perry.IW6BEB0E.html
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mine-Taylor-Swift.IW6B7EZA.html
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Something-About-Love-David-Archuleta.IW6A678C.html

hic! t thik mấy bài này lắm! ah còn bài này nữa, miley viết về bố! hihi cười nhăn răng
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Butterfly-fly-away-Miley-Cyrus.IW6IFZ0U.html
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Bài gửi by thinhhungbds Tue Aug 31, 2010 10:05 am

lâu rồi ko lượn qua 4rum. đáng trách thật. đọc bài anh em thấy vui quá, nhất là nhìn 2 cái avar Xuân Hòa
Thành ơi! mày ko có giải pháp gì ah. mất ngủ hoài thế?

Những ngày buồn thì cũng có những niềm vui với mình, ẩn sâu trong con người!

thinhhungbds

Bài gửi by duongdavid Wed Sep 01, 2010 5:14 am

uây nản thật hum qua 11h đi ngủ sáng nay 4h đã tỉnh. chán zãi. hum qua nghe chuyện 1 bạn lớp mình thì lại năm 2 khoa KTDN mà t vô cùng bức xúc ( mặc dù bạn đó nói thật là ko thân vs t và t cũng chỉ nc có 1,2 lần) vì t nghe rất nhiều a chị khóa tr nói ( cả anh trai t nữa) ở trường mình khoa nào rùi sau này ra xin việc cũng như nhau thôi chỉ cần đào tạo nghiệp vụ 1 tuần là oki. t thật thất vọng khi lớp mình có ng lại đưa ra 1 quyết định ko đúng đắn như vậy vừa vất vả cho mình vừa tốn kém 1 năm ăn học của gia đình. I'm really disappointed. Buồn
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by Mr.Kane Thu Sep 02, 2010 12:18 pm

Mỗi người có những quyết định riêng trên con đường của mình, với họ như thế mới tự tin để thành thành công và khẳng được giá trị của bản thân mình. Tớ luôn ủng hộ và khâm phục những người luôn có quyết tâm và nghị lực đồng ý hai tay đồng ý hai tay đồng ý hai tay đồng ý hai tay đồng ý hai tay
P/S: Chúc mừng c nhé yêu thế yêu thế yêu thế
Mr.Kane
Mr.Kane

Họ tên : Trần Hoàng Diệu
Nam Birthday : 02/11/1991

Bài gửi by duongdavid Fri Sep 03, 2010 8:21 am

thì t cũng chỉ chia sẻ thế thôi. t là người thẳng thắn ko thik nói lòng vòng nịnh bợ, nói vậy nhưng dù sao vẫn chúc bạn đó thành công. T chỉ thấy bố mẹ bạn ấy thật vất vả.
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 8 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

- Similar topics