A7FBA-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

duongdavid
dianna.sieutham
0320
Yahoo
mphuong2112
Waterprincess
sunflowers hill
bp7dvngoc
sunnyvic
CvYtz.m0c
dragonfly
thinhhungbds
hoangvinh257
Kity214
x_ù
Mr.Kane
thanhtung327
Justin
22 posters

Trang 9 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Go down

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ... - Page 9 Empty Re: Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Bài gửi by selalokha Fri Sep 03, 2010 11:08 am

thật lòng với tớ, suốt năm qua, quãng thời gian được quen biết với mọi người dù là thân hay không cũng đã là một may mắn rất lớn. tớ biết trong số mọi người có người thích tớ và cũng không, ngược lại tớ cũng thế..nhưng dù thế nào, các bạn vẫn đều góp một phần nào đó, khiến tớ được là tớ như bây giờ. có thể không nói ra, nhưng chúng ta cũng đều hiểu, mỗi người đều có những điều không thể nói ra,và có những cái thuộc về bí mật riêng tư.
một năm qua, là quãng thời gian cho tớ nhiều nỗi buồn và thất vọng nhất, nhưng cũng là lúc ấy, tớ gặp mọi người. tớ cứ nghĩ mình sẽ sống mãi như thế, nhưng các cậu khiến tớ phải thay đổi. thật lòng, tớ cảm ơn các cậu, dù là người tớ chơi nhiều hay ít, dù là người quý hay ghét tớ...................................
thi lại với tớ, đó là ý niệm mà tới luôn tự nhủ phải làm..tớ chưa bao giờ thực sự coi mình là k48, bởi chính bản thân tớ chưa bao giờ nhận là mình là ftuer.có thể nns và tns, chúng ta đều không có gì phân biệt ....nhưng đó không phải là cái đích mà suốt quãng thời gian phổ thông tớ hướng tới, ..tớ muốn mình thực sự là một ftuer, thực sự không phải hối hận sau này nghĩ lại..
quyết định làm k49 với tớ cũng là dằn vặt và dằng xé rất nhiều. một năm và 50tr có thể nào mua được..tớ biết và biết quá rõ...............hơn nữa khi nhìn mọi người sang năm 2 chẳng lẽ tớ lại vô cảm được hay sao....
nhưng so với quãng thời gian một đời người, thì một năm lại không phải quá nhiều. sống chỉ được một lần, vì thế phải làm được cái gì có ý nghĩa..tớ muốn chứng minh cho những người đã từng cho rằng:" cả đời này tớ sẽ không bao giờ đỗ ngoại thương, chứ đừng nói ktđn"
vào trường nhận ra, rồi hiểu thêm về nó, tớ không phải là con ngốc, mà không biết..ngoại thương hay ktđn là như thế nào..tớ cũng không phải là loại háo danh........
thừa nhận những gì Thành nói là không sai và tớ cũng không hề giận cậu...là con người ai cũng thích nghe những lời nói xuôi tai, mát mặt nhưng chúng sẽ chẳng có ý nghĩa gì nếu nó chỉ là những lời giả tạo và không thật...
tớ cũng thích được khen..hay gì đó...nhưng tớ cũng biết mình đứng ở đâu, và tớ như thế nào thì tớ hiểu rõ nhất......
bất kì ai cũng thế, bố mẹ và những người thân là chỗ dựa vững chắc nhất, với tớ thì điều này lại càng đúng và có ý nghĩa vô cùng lớn lao...tớ luôn là đứa khiến mọi người lo lắng nhiều nhất..và ..hy sinh nhiều nhất ...làm sao tớ không biết, làm thế này, lại một lần nữa làm khổ những người thân của mình....
tớ cảm ơn sự quan tâm của các cậu với chuyện làm k49 của tớ..
điều tớ muốn nói ở đây là tớ không nghĩ chuyện mình là k49 lại sẽ có nhiều người biết về nó đến thế, rất xốc phải nói là vô cùng xốc. bởi từ trước tới giờ tớ không phải là đứa lắm chuyện cũng như không muốn ai biết quá nhiều về mình. tớ luôn coi là bí mật riêng của tớ, và không muốn người khác biết. để rồi đem ra bình luận buôn dưa lê, bán dưa chuột như bây giờ...
tớ thật sự là đã rất giận, giận những ai không giữ lời hứa, thất vọng với những người mà tưởng như sẽ không bao nói nó ra với người khác.
tớ càng không nghĩ có một ngày mình đọc được những dòng chữ kia từ Thành....hay Diệu..tớ đang rất mệt mỏi với chuyện sổ đoàn rồi, làm việc với các thầy cô phòng đào tạo bảo lưu cho năm trước....vậy mà lại gặp thêm vụ này....đây chỉ hai cậu mới nói lên 4r thôi, chứ còn bao nhiềungười nữa không nói ở đây............................
lời cuối cùng, tớ mong rằng mọi người đừng nói gì thêm nữa, đừng đem nó ra là câu chuyện để hết người này biết rồi lại người kia biết...tớ cảm thấy bị xúc phạm một cách ghê gớm...tớ luôn coi nó là bí mật mà chỉ những người tớ ...mới có thể biết,,,vậy mà giờ này thì liệu có còn ai không biết....
mong các cậu hãy tôn trọng quyền riêng tư của tớ. và thật lòng cảm ơn các bạn rất nhiều..hy vọng lúc nào vô tình gặp ai đó trong các cậu thì hãy coi tớ tớ là một mem trong a7fbak48, chứ không phải là k49!!!
chúc các bạn luôn vui vẻ và làm được những gì mình mong muốn!!!!

selalokha

Họ tên : vivivic
Nữ Birthday : 10/04/1991

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ... - Page 9 Empty Re: Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Bài gửi by Justin Mon Sep 06, 2010 9:36 pm

Dù có chuyện j` đi nữa thì c hãy nhớ và tin rằng chúng ta đã, đang và sẽ vẫn mãi là đại gia đình A7. mà đã là gia đình thì chả ai bỏ nhau bao h`. chúng ta sẽ mãi bên nhau dù có chuyện j` xảy ra đi nữa
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by bp7dvngoc Mon Sep 06, 2010 10:53 pm

Thôi nào, mọi chuyện ko nói nữa. đọc những dòng kia mọi người cũng đủ hiểu lý do mà Dương đúng không. Mọi chuyện từ này ko nói nữa.
@Dương: đừng giận mọi người Dương nhé, cũng vì mọi người không hiểu chuyện thôi. Dù có j chăng nữa thì c vẫn mãi là thành viên trong đại gia đình A7FBA và mọi người vẫn luốn coi Dương là thành viên của gia đình mà, nên vì thế ko đc bỏ qua bất cứ vụ ăn chơi nào của lớp mình đâu đấy! Có sđt rồi, có nickYM rồi đó.
@all: Sau bài này ko cái nào nhắc đến nữa, mọi người nhé.
bp7dvngoc
bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Bài gửi by bp7dvngoc Mon Sep 06, 2010 11:01 pm

Đi Hạ Long chắc khó đi đc đúng không mọi người. T đang xem xét xem đi Khoang xanh Suối tiên thế nào, xem nó đẹp lắm, nghe đâu như Đà Lạt cười nhăn răng. Mọi người vào trang này tham khảo xem
http://www.khoangxanh.com
bp7dvngoc
bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Bài gửi by duongdavid Tue Sep 07, 2010 5:36 am

sorry
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by Kity214 Wed Sep 08, 2010 11:36 pm

t chỉ mong hum đó,lớp mình đi thật đông, thật vui, để lại có những giây phút thoải mái, ấm áp bên nhau, thật sự là đại gia đình A7(vì nếu có dâu rể thì càng tốt mà). Mọi ng cố gắng thường xuyên vào 4rum hơn nhá. Iu mọi ng>>
Kity214
Kity214

Họ tên : Miss Kity

Bài gửi by thinhhungbds Tue Sep 14, 2010 8:38 pm

Nỗi sợ lớn nhất của đời người là cô đơn kèm tuyệt vọng!

Hehe. cái này cứ để Thịnh lo đi. chơi đâu cũng dc. nhg mà anh em có máu ko thôi.
tớ có ý kiến là tháng 10 tới này sinh nhật rất nhiều người nên tớ muốn tổ chức 1 bữa lớp mình đi Mai Châu, Khoang Xanh 2 ngày (ko phải đi kèm tour của tớ đâu nhá, đi riêng đó)

Tại sao lại là Mai Châu? vì ăn uống rẻ mà cả lớp lại dc ngủ chung 1 nhà sàn (thời tiết mát mẻ nên ngủ nhà sàn ở đó sướng lắm)
Tại sao lại là Khoang Xanh vì ở đó dc tắm suối

chương trình tớ có thể hoạch định qua qua như sau:
sáng thứ 7 khởi hành lên Mai Châu. tối ăn uống ngủ nhà sàn ở đó. đốt lửa trại, tổ chức sn, hát hò tâm sự đùa nghịch cả đêm thì tùy
sáng Chủ nhật về Khoang Xanh hoặc Thiên Sơn leo núi tắm suối (mấy cái này vé đắt dữ lắm)

chi phí thì khoảng 300k. nếu ko mua vé vào Khoang Xanh thì chắc rẻ hơn. tầm 220k (tớ sẽ tìm xem Hòa Bình còn chỗ nào tắm dc mà rẻ hơn ko)

đấy. tình hình là nếu lớp mình nhiệt tình thì chúng ta tự tổ chức sinh nhật 1 phát cho đỡ buồn. chứ như mấy đứa lớp mình đi ăn ở HN 1 bữa chân cánh nướng hôm nọ đã hết 50k/ đứa. lên Mai Châu 50k thì có mà nướng gà ăn cả ngày hjhj

thinhhungbds

Bài gửi by bp7dvngoc Wed Sep 15, 2010 9:08 pm

Xl mọi người, mấy hôm mất mạng, giờ cũng vẫn đang mất, mấy nhân viên FPT làm ăn chán quá! Mai Châu cũng được, chỗ nào cũng đc miễn là lớp mình đông đủ, như những ngày ở Xuân Hòa. Mọi ng cố gắng nhé.
bp7dvngoc
bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Bài gửi by thinhhungbds Tue Sep 21, 2010 9:24 am

ríu rít chim ca, xanh trời đỏ lá
lằng lặng tầng mây, tung tăng đàn cá

mùa thu này bí bức em ơi
tháng nữa thôi, ôi sao muộn quá!

ngày của bất ngờ, hạnh phúc thế gian
chặng đường thật gian nan, ta đã dừng tất cả

sức mạnh, niềm tin ngàn sao băng ánh trăng chìm trong sương l
ăn trên gò má.

21-9-2010, lên tiếng khi yêu! hay chăng là thử thách với tình yêu???
có lẽ cả 2. ko lên tiếng đã đành lại thêm thử thách. hjxhjx

thinhhungbds

Bài gửi by thinhhungbds Wed Sep 22, 2010 2:26 am

quá nửa đêm không thể ngủ nổi. đời thật là đời!

mình sẽ sống bao lâu nếu đêm nào cũng đau tim với đau bụng thế này?

Chẳng mong sống lâu và phó mặc cho số phận

Xin hãy để trái tim chúng con bình yên và hp!
bằng bất kì cách nào mà ông trời muốn.......

thinhhungbds

Bài gửi by thinhhungbds Wed Sep 22, 2010 2:30 am

khủng hoảng t.c, công việc, học hành và sức khỏe.... cuộc sống 1 con người còn gì dồn dập hơn thế. thầm tự nhủ hãy mạnh mẽ và tràn đầy tình cảm như chính mình!

nạp năng lượng bằng cách nào bi h? cố lên nào, cố lên nào

thinhhungbds

Bài gửi by dragonfly Thu Sep 23, 2010 11:20 am

bao lớp mình laị đi du lịch với nhau vậy ngài bí thư? sốt ruột rồi nè
dragonfly
dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Bài gửi by mtdkbanglangtim Sun Oct 03, 2010 9:31 pm

Có nhiều lúc trên đường đời cảm thấy mình như đang đi trong bóng tối...Có phải dòng chảy của cuộc sống đã khiến ta quá mệt mỏi.....Mong tìm lại được những giây phút bình yên và êm ả....Ước gì ta được quay trở lại tuổi thơ.
mtdkbanglangtim
mtdkbanglangtim

Nữ Birthday : 21/02/1991

Bài gửi by thinhhungbds Mon Oct 04, 2010 8:30 pm

không vui không buồn. tĩnh tại! làm thế nào để hướng về nơi đó ở hiện tại nơi đây....

nếu có cơ hội cho quá khứ, mình sẽ ko bỏ lỡ những ngày tháng vô ... tình... tâm....nghĩa

nhg cơ hội có nghĩa là hiện tại nơi đây!

thinhhungbds

Bài gửi by duongdavid Fri Oct 08, 2010 4:32 am

Bó tay thật cả tuần nay rùi ngày nào cũng uống thuốc ngủ mà ngày ngủ ko quá 6h. mệt............ sao năm nay mình hay bị mấy cái bệnh oái oăm thế nhỉ, một năm mà đi viện cả chục lần. chết mất. mẹ ơi cứu con.......... khóc rồi nè((((((((((((((((((((((
duongdavid
duongdavid

Bài gửi by selalokha Thu Oct 14, 2010 6:07 pm

lại thêm một ngày tẻ nhạt và quẩn quanh. ..............................

selalokha

Bài gửi by mphuong2112 Wed Oct 20, 2010 4:46 pm

thấy cuộc sống thật khó hiểu!!!
tsao đc sống tốt như vậy mà mình vẫn buồn vẫn chán....
... giờ chỉ muốn làm ngay điều gì đó cho đồng bào miền Trung....
sao ông trời lại làm con người khổ thế nhỉ?
mình phải sống tốt hơn vì bản thân và cả những số phận xấu số hơn mình nữa...
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ... - Page 9 Empty TỪ BAO GIỜ?????

Bài gửi by fullmoon Thu Oct 21, 2010 12:15 am

Không biết có phải vì hôm qua sinh nhật mình rồi hôm nay lại là ngày phụ nữ VN luôn kg, không biết có phải ngày 20-10 năm nay là ngày đặc biệt vì năm nay là năm 2010 không mà ngày hôm nay với mình đặc biệt quá. Mình có nhiều cảm xúc nhiều tâm trạng cùng một lúc.Nó khiến mình điên một chút. cười nhăn răng Nhưng có một điều mình biết rõ ràng như mặt trời buổi sớm: Mình yêu con trai A7-QT. Có những điều mình kg nói ra nhưng mình thích thế.mình thích cảm nhận thôi. Thật sự ngày hôm qua là ngày sinh nhật hạnh phúc nhất trong thời gian qua của mình. Vì mình có những người bạn, mình được nhận những lời chúc sinh nhật mà dường như rất quen thuộc với mọi người, mình đc nhận hoa, món quà ý nghĩa và quan trọng hơn là sự có mặt của mọi người, những ng bạn mà mới thôi tưởng như xa lạ. Mình hạnh phúc thật sự, thầm cảm ơn thật sự.Không biết có phải vì mình dễ bị xúc động bởi những thứ tưởng như đơn giản hay không? hôm nay nữa con trai A7 làm mình hạnh phúc lắm. tất cả các bạn.Xù gọi mình bằng 1 từ rất dễ thương " con nhợn" cười nhăn răng , Vinh dù đã có nơi ăn chốn ở nhưng vẫn quan tâm và coi mình như một đứa em gái thật sự (hơi quá tự tin kg?)....tất cả đều khiến mình hạnh phúc và thấy ấm áp. Dù sau này ai cũng sẽ có cuộc sống của riêng mình nhưng mình sẽ kg thể thiếu các bạn, tất cả A7QTers, mình biết điều đó.chúng ta hãy là những người bạn thật sự của nhau. mong thế lắm.hãy cùng nhau cố gắng vì những lí tưởng, mục tiêu, sự nghiệp của từng người. hãy cứ chơi thoải mái và cũng hãy giúp nhau học thật tốt. nc là nhiều thứ nữa muốn nói ra nhưng thôi thế là đủ rồi. cảm ơn boys A7 nhiều.
fullmoon
fullmoon

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Bài gửi by selalokha Sun Oct 24, 2010 12:35 pm

hôm nay thật lạ,,,,tự dưng lại thấy vô cùng hối tiếc,....vô cùng áy náy..khi ra đi mà bỏ lại bao nhiêu điều chưa nói..và có thể sẽ rất lâu, rất lâu nữa..mới gặp lại. Buồn Buồn

selalokha

Bài gửi by thinhhungbds Tue Oct 26, 2010 12:12 am

có ai cho Thịnh xin 1 ít bạc tình, 1 chút ích kỉ hay 1 câu trả lời dc k? có ai làm t rung động ngay bi h dc ko.... nếu vậy thì phải luôn chung thủy và kiên trì với t đấy nhé!

thinhhungbds

Bài gửi by mphuong2112 Wed Oct 27, 2010 2:48 pm

mọi người ơi! chúng mình ko còn những ngày bên nhau như quân sự được nữa rùi... nhưng hãy mãi là những ng bạn tốt, hơn nữa .. cứ coi là anh chị em trong nhà, vậy được ko nhỉ? vui vẻ
t biết cuộc sống mỗi người mỗi khác, ai cũng có những mối quan tâm riêng, những suy
nghĩ riêng... nhưng hay hướng về nhau nhé!
Khi buồn khi vui, dù có bất cứ điều gì ... thì chúng tớ luôn là anh7 của các cậu! một anh7 chỉ của riêng của cậu thôi! một anh7... trong mắt cậu! hi:) và đừng quên Anh7 cần cậu như một điều hiển nhiên để cái khái niệm Anh7 tồn tại!

Tớ nói có quá "nổ" ko nhỉ? t cũng k rõ nữa! cũng có thể vì t quá yêu quý mọi người... Dù thế nào thì t cũng không ngại nói ra như thế!
Các cậu ơi! xin lỗi vì đôi lúc t khó hiểu rùi giận dỗi mọi người vô cớ, nhưng chỉ vì với t mọi người rất tuyệt, vậy mà đôi lúc điều ấy lại làm t trở nên ích kỉ... hic, Buồn

Có bao giờ các cậu muốn anh7 chúng mình trao nhau những cái ôm thật chặt k nhỉ? những khi mệt mỏi, chán nản... hãy gọi nhau một tiếng "Anh 7 ơi", tin rằng dù ở nơi đâu, các cậu cũng sẽ luôn lắng nghe được một tiếng "ơi" đồng thanh, giản dị mà ấm áp biết chừng nào!
Hay mình quy ước vậy đi! có được không nhỉ?

Thịnh ơi! cậu có thể quen biết làm bạn của rất nhiều người, nhưng anh7 chỉ có một phải không? cậu yêu quý anh7 mình nhiều lắm, tớ biết, và cũng biết bọn tớ luôn sẵn sàng bên cậu, đừng nghĩ mình đơn độc,được không? cố gắng lên nhé!
vui vẻ
mphuong2112
mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Bài gửi by thinhhungbds Fri Oct 29, 2010 5:38 pm

cảm tưởng Phương nghĩ bầu trời sắp sụp đổ trc mặt tớ ấy nhỉ. nói chung là đến giờ phút này lớp anh7 ý, thân thiết nhất với tớ. hjhj, chắc cả với cậu nữa.
và đại loại là: Tớ ko sao hết cả, có lo thì lo cho 1 vài người lớp mình ý. hjhj,

haiza.. Anh....anh.... anh7. nghe cái tiếng anh nó thật quen quen.
chị 7, em 7... có anh7 thì có khi phải gọi thêm chị 7 và em 7 ấy chứ lại

beeeeeeeee........bee! by

thinhhungbds

Bài gửi by x_ù Fri Oct 29, 2010 9:22 pm

Tối thứ 6, buổi tối thứ 6 của 1 tuần đặc biệt, tuần có ngày sinh nhật của mình :p (chẳng khác gì đại lễ cả cười lăn lộn))
trời lạnh,đôi khi làm cho con người tỉnh táo và có nhiều thứ để nghĩ hơn về 1 tuần vừa qua.
một ngày sinh nhật đáng nhớ, tưởng chết vì ăn.
một cú điện thoại chúc mừng sn đặc biệt (3 năm rùi mới có 1 cú điện thoại như thế).
một câu nói ấn tượng của 1 người : mún lấy được người lý tưởng, thì trước hết mình phải lý tưởng đã. m like câu nè.like dã man, like cả người lun ý cười ngoác miệng
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by x_ù Fri Oct 29, 2010 9:27 pm

con gái lớp mình nhiều khi hơi cực đoan thì phải. có điều này t muốn nói.thực ra là t cảm thấy " con gái lớp mình sống quá nhiều theo cảm xúc, mặc dù đây là điều tốt, mọi người sống thật vs chính mình, nhưng ko phải lúc nào cũng thế, (mọi người nên có những lúc cười hô hô,lố bịch 1 tí cũng được)
Mến mọi người!
x_ù
x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Bài gửi by Justin Mon Nov 01, 2010 12:17 am

Cảm ơn tất cả mọi người đã chúc sn mình yêu thế
Cảm ơn Thịnh đã tạo cho mình cơ hội đc làm 1 việc ý nghĩa trong ngày đầu tiên của tuổi 20 yêu thế
Cảm ơn tất cả mọi người yêu thế !!!
Justin
Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 9 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

- Similar topics